™ RP CẨM THY ™ Một Đêm May Mắn Với Bé 39 (09 AD cũ)

Lượt xem: 18,622

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào AE DĐ, chúc 1 một ngày mới thật tươi đẹp, vui vẻ.

™Do trời trở lạnh đột ngột Gà phải kiếm chỗ trú đông. Mà tối đang chạy trên đường Tô Ký thấy chữ Cẩm Thy to tổ bố nên chạy vô đó trú lạnh thôi. Vô tới cửa nó ấm áp vô cùng. Thôi thì lỡ vô rồi, Gà cũng muốn nương náo lâu lâu xíu...sẵn tiện còn 1 cái code bữa Off AE tặng Gà. Dựng xe bước vào, nhân viên ra chào hỏi và tỏ ra cũng thân thiện, vào check code theo locker kiêm giữ xe lên phòng lì xì cho em trai ít $$$ rồi bảo cho A bé nào dc dc xíu. Trong khi chờ đợi thì cũng quan sát khung cảnh thì cảm thấy rất đẹp, mới nền trắng tinh.

™ Ngồi loay hoay ngó nghiêng thì bé gõ cửa bước vào, bé chào Gà và Gà cũng đáp lễ. Hai bên làm quen nói chuyện cũng được gần 20 phút để khỏi bỡ ngỡ, cho thân quen. Rồi cũng bắt đầu công việc của KTV massage cho Khách. Bây giờ Gà sẽ vô phần chính đây, AE chắc mong chờ lắm hé.

™ Quánh giá về phần mát xa khỏe bé làm đủ lực, đủ bài, có nhiều kill khỏe mà nhiều bé khác chưa làm dc. Thời gian mát xa cũng khá là lâu, nói chung bé rất nhiệt tình làm Gà thấy rất là sảng khoái, tất cả mệt mỏi đều tan biến, mà vừa mát xa bé cũng bắt chuyện để cho không khí nó có nhiều tiếng cười hơn, Gà cảm thấy kết kết bé này đó.

™ Tiếp đến là phần thư giãn mà cái này ai cũng hào hứng để dc trải nghiệm, mà nói thật lần đầu tiên Gà dc trải nghiệm tư thế mát xa thư giãn của bé đối với già, chỉ một từ Good thôi. Giai đoạn bắt như sau bé nude 70% ( còn lại che chắn quần váy nhé) trèo lên người Gà giống như đang ôm người tình vậy mà 2 trái đào cứ đưa đẩy phía sau lên rồi lại xuống, xuống rồi lại lên, cảm giác thằng nhỏ đang biểu tình giương cờ , thôi rán chịu đựng, bé biết cách làm cho Gà thấy hưng phấnva2 ko còn cảm thấy xa lạ với bé nữa, đường lưỡi ôi thật tê dại, quét đến đâu da gà nổi lên đến đó, người Gà run bần bật, xíu nữa là mất kiểm soát thằng nhỏ oy. Cũng tư thế Gà dc nằm ngữa lại và dc em tiếp tục đưa đẩy & cái lưỡi tuyệt của bé lướt quanh người Gà, bây giờ mới phá hiện ra vòng 1 của bé rất đẹp tròn trịa hồng hào. Thằng nhỏ cũng chịu ko nỗi nữa phất cờ, nhìn em mỉm cười Gà cũng hơi ngại vì thằng nhỏ của Gà cứ chia chỉa vào khu vực cấm của bé dc bảo vệ lớp quần váy. Rồi bé cũng xuống đứng cạnh Gà và bắt đầu thư giãn cho thằng nhỏ, Bé dùng nhiều kill để cố giải phóng hàng triệu tinh linh mà Gà cũng ko chịu đầu hàng, bé vừa BJ & HJ cùng những động tác đầy hấp dẫn để chinh phục Gà, trong lúc Gà cũng ko quên sử dụng đôi bàn tay đi khắp thế gian, ýh lộn đi khắp cơ thể bé, khám phá nhiều quá cũng ngại... ừh mà thôi kệ. Cuối cùng Gà cũng không cầm cự dc nữa, mà chắc cũng hơi lâu chừng 15, 20 quá, thằng nhỏ đi ngủ trở lại, Gà thì tê người lâng lâng sung sướng. Nằm nghỉ một xíu nói chuyện với bé, xong đi tắm trở lại mặc đồ lại chào em ra về và lì xì em ít Quà theo sự hài lòng của Gà.
™ Đi về mà ko rành đường nên xuống quầy hỏi mấy em, dc trả lời rất nhiệt tình nên Gà ko bị lạc đường nữa. Và Gà cũng đuợc mời ở lại uống trà cho khỏe hả về. Cơ sở cũng chủ động mời Gà ăn mì nhưng Gà từ chối, do Gà ko thík làm phiền mấy bạn ấy nữa.

™ Về tới nhà hý hửng định viết RP mà phê quá, thôi ngủ một giấc thật ngon vậy. Quánh giá về số đo của bé như sau:
+ V1 : đẹp , vừa tay.
+ V2 : cũng thon lo khám phá nên ko đo dc hjhj.
+ V3, V4 : rất tuyệt, săn chắc. AE tự khám phá nha khó đánh giá lắm.

™ Sau cùng Gà xin dc cảm ơn BTC đã tổ chức 1 buổi tối off thật hoành tráng, cảm ơn thằng em trai đã tặng A code để trãi nghiệm 1 nơi hoàn toàn mới.

™ Chúc AE trên DĐ có 1 năm mới hạnh phúc bên gia đình, vạn sự như ý, an khang thịnh vượng.

™ p/s : Bé này là bé 09 ở cơ sở Ánh Dương, Gò Té, sang đây là 39 nha. AE nào wen bé thì đến gặp người xưa nhé.

Thanks AE đã đọc và xem. Thân chào.

GAtapMAXSA.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Nhờ mod chuyển bài này vô cơ sở Cẩm Thy Gà nhầm oy, thanks

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
@Bé Đẹp ơi , a đã làm điều em mún, bây giờ hẫy thực hiện lời hứa đi nhé hehe....:p:p:p

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
ngon quá bác Vịt ơi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cập nhật KTV tại Cẩm Thy cho AE đây 01, 02 (đang nghỉ phép), 08, 09, 11, 12, 15, 20 & 39.

• Like
Điểm cảm xúc: Danchoisoz

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mừng ông nhé

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Hamzui36

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/10/18
Chủ đề
1
5
0
36
0 ₿
Trưa nắng định đi thử xem sau nhưng không thấy kê khai thiệt hại...hic!

akun

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
0
27
4
0 ₿
Sao giong kiểu bi a quá vậy troi?toan thấy khen cơ sở ms mà không thấy nói đến ...vé thế nào ra sao cả!