[ ™RP P.A Relax™ ] ^_^√ Một buổi chiều tối mưa bão cùng em 11 √ ^_^

Lượt xem: 4,073

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™√™Thân chào các Mod & AE dđ Congdongmassage. Chúc 1 ngày thứ 2 đầu tuần vui vẻ nhé.

™√™Hôm qua Gà may mắn được Mod Bé Đẹp trao tấm vé đi Thái ở P.A Relax ( dù có 1 sự cố nhỏ do lỗi ở Gà, mong BĐ bỏ qua nhé, cho Gà nói lời xin lỗi Bé Đẹp nha ). Lòng rất là rạo rực vì đây là lần thứ 2 Gà đến P.A. Sắp xếp công việc xong, tranh thủ chạy xuống vì đường hơi xa, mà đường đã xa mà còn dính cơn mưa rào nữa ôi sao gian nan thế, thôi kệ dành dầm mưa vậy.

™√™Đến cũng tầm 5h30 chiều, làm xong thủ tục xong xui, bên quầy báo với Gà ktv 11 còn 1h30p nữa mới xong, Gà nghĩ trong đầu sao hôm nay mình xui xẻo dữ vậy. Thôi đành chờ 1h30p, mà cũng đang rãnh mà. Thời gian sao nó dài đăng đẳng, ngồi chờ cuối cùng cũng gặp em.

™√™Theo chân locker lên phòng, mà hôm nay được vào phòng rộng nhất của P.A nhìn không gian thấy thoãi mái gê, đang ngắm nhìn xung quanh thì em gõ cửa bước vào, chào Gà 1 cách thân thiện, cái chất giọng miền tây sao mà ngọt quá đi. Gà và em nói chuyện 1 lúc rồi cũng thay đồ để được em đám bóp.

™√™Phải nói đúng như lời Bác @loveofsex , em đấm đá rất có lực, đủ bài, bẻ tay, bẻ chân đủ kiểu, làm cho Gà tan đi hết mệt mỏi sau khi bị dầm mưa, và ngồi chờ đợi đúng là ko uổng công Gà chờ. Vừa đấm bóp Gà vừa dc em nói nhiều chuyện vui làm 2 đứa cười muốn vỡ bụng luôn. Tính em này cũng vui thiệt, hay do Gà cũng hay thík đùa nên em cũng mún Gà vui. Em đi đá nóng thì thật là tuyệt dù đá có hơi nóng nhưng mà em lại biết cách làm cho Gà tê tê, đúng là đã thiệt.
™√™Xong phần mát xa khỏe đến phần mát xa thư giãn mà đồng phục y tá này nhìn mà nhỏ nước vãi lun, em kéo dây khóa xuống là thấy nguyên 2 quả đồi tròn trịa nhấp nhô theo nhịp thở của em. Rồi em dùng đường lưỡi kết hợp cùng 2 trái đào mịn màng đi chuyển từ chân lên cổ, đi đến đâu là da gà của Gà nổi lên tới đó. Cuối cùng Gà cũng thấy được ánh sáng, nảy giờ nằm úp mặt vào gối ko. Cũng cái lưỡi ấy, 2 trái đào ấy làm Gà tê lên tê xuống, thằng nhỏ lúc này cũng chịu hết nổi ngóc đầu hướng 12h, từng đợt tê rồi lại sướng Gà ko lì đòn chắc đã thất thủ rồi. Thấy thấy thằng nhỏ của Gà đã căng cứng em từ từ hành hạ theo đúng nghĩa đen. Em BJ 1 cách từ tốn như đã thân quen vói nó từ lâu, lúc này Gà cũng ko bỏ qua cơ hội đi tham quan từng xen ti mét cơ thể coi như có qua có lại. Âm thanh ....của em kèm theo tiếng nhạc vi vu nghe thật kíck thíck thật. Cuộc vui kéo dài tầm 30p ( thời gian em Hj & Bj) rồi Gà cũng phải chịu thua em, đầu hàng vô đều kiện trong hạnh phúc.

™√™Nằm nghỉ ngơi 1 xíu, em hỏi Gà mún em đấm bóp lại hok vì lúc đó còn 15 phút nữa lận mà thấy em mệt mà miệng thì lun tươi cười nên nói e ngồi nói chuyện với Gà là được rồi, được 1 lúc thì Gà đi tắm lại và chuẩn bị ra về, ko quên đưa em 1 ít quà, hẹn gặp lại em 1 ngày trong thời gian tới.

™√™Phải nói chiều hôm qua là cuộc hành trình đầy gian nan của Gà, ngày hôm qua là ngày ko may mắn của Gà thì phải ( trừ may mắn nhận đuợc code, thui thì được này mất kia ). Mà gặp được em những thứ xui xẻo kia đều được xóa hết, hjhj...

™√™Gà có cảm nhận về ngoài hình, tính cách, cách làm việc của em thật sự tốt. Chi tiết ngoại hình như sau :
+ v1 tròn trịa, săn chắc vừa tay cho những ai thik BB.
+ v2 có lipit, nhưng ôm sướng.
+ v3 to, tròn, săn chắc.
+ v4 ai thik khám phá thì tự nhận xét nha, Gà cũng thik mà ngại nói ra lắm. Nói chung là ok.
+ face cứng tuổi nói vậy thôi e mới có hâm lâm àh, nhìn có nét lắm, cao tầm 1m55 thui.

™√™Cuối cùng Gà cu4ng xin cảm ơn BTC, BQT & Mod sự kiện @Bé Đẹp đã tạo 1 sân chơi thiết thực cho AE. Chúc DĐ ngày 1 lớn mạnh.

™√™Hẹn AE lại những ™ RP ™ sau nha, chào thân ái....
GAtapMASXA.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
AE vào xem tham khảo nhé hjhj...

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
Chúc mừng bác nhé, được dãn gân dãn cốt với bé

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: TôithikEmRoi

.playboy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
1
14
4
35
0 ₿
E 11 PA với e 11 ở TT e nào skill mạnh hơn bác kekeke

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: .playboy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
H nay free AE dc thoải thík rùi hé

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Cười đau bụng với em 11 này luôn đó, dễ thương + rất vui tính. ;)

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Thần Rùa

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ko bác ơi xa wá, vs lại cuối tuần cv nhìu lắm rán sắp xếp để xem dc đá bóng là mừng oy, còn đi masxa chắc hẹn hôm khác. Tối nay chở gấu đi mua đồ Tết hic...

• Like
Điểm cảm xúc: Xichlo1975
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.