Q.10 04 ML ngày trở lại

Lượt xem: 718

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
số là mình thích mấy bé body ngon , nhẹ nhàng tình cảm, thấy bên ML trở lại hói tui cũng ngấp nghé được bé 04 thế là quay lại ủng hộ xem tình hình thế nào.
Thủ tục thì không khác lắm, alo hotline book số lấy code rồi phi tới thôi, CSVC cũng tạm ổn, sạch sẽ , thơm tho , locker dẫn lên lầu 2 leo cũng hơi mệt , vô phòng hói tui ngồi nghỉ chút mới thay đồ xông hơi cho khí huyết lưu thông
,bé bước vô thì chu choa, đúng gu rồi , mình nhìn cái body bé là hài lòng rồi , vừa ngồi vừa vuốt vuốt cặp đùi láng mịn của bé ,cười nói tám chuyện vui vẻ , vô bồn thì tui không vuốt đùi nữa, chuyển qua vuốt ngực bé , cặp mông bóp rất đã tay , bé cũng ôm ấp trườn lên người tui rất phê rồi lấy tay chọc phá thằng em tui thấy nó dựng đứng dậy thì bé chụp lấy nó vuốt vuốt làm gồng muốn chết , xong tui với bé chuyển lên giường để tiếp tục tác chiến
lên giường thì đấm đấm bóp bóp cho đủ quy trình thôi
Xong rồi bé bắt đầu áp ngực lên lưng trườn từ chân lên cổ rồi lại đi ngược xuống làm thằng em tui nhỏng dậy khó chịu quá nên lật người lại , vừa cho thằng em thở vừa rãnh tay khám phá bé , lúc này cái v4 của bé sao thoát được tui , móc cua thần chưởng liền , càng móc càng ra nước , bé cũng bắt đầu cúi xuống chăm sóc thằng em , bé BJ rất nhiệt , chơi mấy phát lút cán cuối cùng tui cũng chịu không nổi mà bắn pháo hoa.
chốt bé 04 :
face 8đ, xinh, body mình dây rất chuẩn
tic : 99k
tip 900k

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
04 cũ đó mấy bác. Mình mới đi xong. Bé này cứ làm 1 thời gian là biến về quê chơi cho đã rồi mới quay lại.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ cám ơn huynh đã khen. Anh em Minh Long cố gắng hoàn thiện từng ngày tuy còn nhiều sơ xót mong các huynh góp ý nhiều ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.