06 P.A relax, có phải em là mối tình đầu năm xưa...

Lượt xem: 3,504

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Chào ae, đến hẹn lại lên cứ đôi ba tuần lại lén phén vào event thử vận may. Tui với th bạn cũng đi gần hết số bên P.a rồi ( phần nhiều vì một số em off nên bị thu hẹp lại số lượng), tia cô bé 06 này cũng lâu từ trước tết kìa nhưng duyên số chưa gặp được mà bản thân lại ghét phải chờ đợi nên có số nào đi đại số đó, giữa tháng may mắn vừa có lương lại trúng code thế là chiến thôi, khà khà.
- CSVC cơ sở, locker,gửi xe các thứ được rp nhiều rồi nên tại hạ xin phép tua nhanh...tới nơi hỏi quầy có số mấy ngay vậy, quầy báo chỉ còn 06 18 vừa xuống, các số khác còn cả tiếng lận a trai. Ơ hay ngay số mình định gặp, th bạn thì cũng muốn gặp lai số no đi hôm bữa. Leo lên phòng mình lựa vip 4 vì xông hơi mạnh chứ mới đầu dc xếp vào phòng to đẹp vip 3. Xông hơi tầm 10 phút bé lấp ló xuất hiện sau màn hơi mờ ảo, bé chào nhẹ nhàng rồi hỏi mình có khăn chưa, khà khà ấn tượng ban đầu tốt đấy. Khỏe người rồi chạy ra, mình giật mình: ơ kìa có phải bé..., không, em cũng giật mình bảo không phải ạ, a ngồi xuống e lau cho kèm theo nụ cười rất duyên, 2 ae trò chuyện khá vui vẻ, bé bóc trái cây cho ăn để calm down lại :) (do mối tình thời cấp 3 của mình cũng gần giống với bé, vừa mới xông hơi còn mờ mắt và ngu người) haha
Màn tắm táp em tắm khá kĩ, mới đi làm về nên mình kêu em gội đầu rồi chà từ trên xuống dưới luôn, những chỗ cứng cứng em làm nhẹ nhàng, nâng niu.. hí hí
- Xong leo lên giường đấm khỏe, đó giờ gu của mình là mập mạp xôi thịt có da dẻ vì các ktv ấy mới đấm khỏe có lực và đầy đủ bài nhưng bé làm mình khá ngạc nhiên vì ốm roi roi thế mà làm tốt quá, hỏi ra mới biết em làm ở đây cũng lâu và có tinh thần học hỏi nên mới được như thế... Đá nóng, túi thảo dược ( bé gọi thế), đi lưng đầy đủ cả, người ngợm mềm nhũn cả ra :oops:
- Đang nằm úp thế mà im lặng đột ngột, bé lặng lẽ hôn, vuốt ve, kiến bò nhè nhẹ bất thình lình làm mình giật bắn, rồi lại nằm hưởng thụ với âm thanh hifi nhè nhẹ bên tai, rồi out nhanh chóng sau pha kèm cặp sát và chặt một cách nhẹ nhàng...:p, thêm điểm cộng khi out ra em vẫn vuốt ve chứ không bỏ rơi ta giữa dòng đời. khà khà.
Nghỉ ngơi tí em tắm cho rồi về, thấy nhẹ nhàng thế thôi chứ long thể dạo này kém quá, tờ rym tê cả tối luôn :confused:
Tic: code, Tip: có thêm ít quà hài lòng. Note bé 06, see you soon.
  • Số KTV : 06
  • Face: móm xinh, có nét, xinh xắn
  • V1 : cam việt đủ dùng
  • V2 : no lipit
  • V3 : đã tay
  • V4 : gu lão không thích check
  • Service : sạch sẽ, dễ thương sẽ có nhiều thú vị
  • Thái độ : Vui vẻ, nhiệt tình, biết cách nói chuyện

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
2 thằng đang đấu kiếm vs nhau xem ai thắng hả, hok bít 06 sẽ tặng hoa cho thằng nào đây , fải ko 2 ku @lbb149 , @hoanglaota49

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Trời ... bạn bè vs nhau mà ku troll nó đến vậy lun àk, đúng là thân quá mà kaka...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ko dám, hữu danh vô thực thôi chú, mà nghe chú đã lâu có cơ hội cafe cà pháo nhé

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Trym thần nghĩa là chỉ để đó chưng thui hả :p:p:p

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Nghe giang hồ đồn "trym" thần đại náo p.a cả tuần xen kẽ vẫn có thể về trả bài cho phụ huynh, trưng hay không chưa biết nhưng hoang lão tà này bái phục một phần...:oops:

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
... 3 chấm vậy...ko nói dc lời...

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
33
0 ₿
ngon chym quá, gà súng cành nông của bác cũng có đối thủ nè

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

midu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/3/18
Chủ đề
2
72
19
0 ₿
Lỡ như đi gặp người xưa làm cái này thật thì sao nhỉ :confused:

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Nhào vô bê xê mê luôn chứ sao nữa, người cũ chứ có phải hiện tại đâu mà cấn :D
Nhưng mà dễ gì nhỉ, vì thường mấy em đánh bắt xa bờ để tránh gặp người quen ko à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.