06 P.A Relax: Tình cờ - ngạc nhiên - phê pha

Lượt xem: 6,965

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
- Hòa chung vào niềm vui tiến đến trận chung kết của U23 Việt Nam, chúc các sư huynh, các mod thân yêu và các ae diễn đàn có một sự kiện vui vẻ. Sắp tới nếu VN thắng và lên ngôi vô địch U23 châu Á không biết ae chúng ta sẽ quẫy như thế nào nữa nhỉ...:p
- Sắp tới đợt off mừng xuân 2018 ngày 4/2 cũng cận kề, các a chuẩn bi tới đâu rồi nhỉ, riêng Dũng thì mới tham gia cùng mọi ng nên đơn giản là thăm hết các bé đã biết ở đợt off tháng 12 vừa rồi.:rolleyes: Không theo thứ tự nên cứ tình cờ gặp từng bé hết đi rồi tính hehe, và 06 cũng là sự tình cờ ấy.
- Sau tuần làm việc hăng say cùng bao cảm xúc lẫn lộn,tối thứ sáu ăn uống một tí với cơ quan rồi xin phép về nhà nghỉ sớm, chạy ngang cung đường Sư Vạn Hạnh sầm uất, không biết thế nào mà tay tự quẹo vào P.a, như thường lệ thôi các a bắt đầu quen mặt rồi hà hà... gửi xe, vào trong, check mã giảm, a quầy hỏi hôm nay có yêu cầu số nào không... à bữa em còn 3 số đã gặp nhưng chưa di, thôi hôm nay thứ sáu em đi số 06 nha a... vâng mời a trai lên phòng xông hơi, bé vào ngay ạ.
- Locker dẫn vào phòng vip 3, sau này mới nhận ra phòng này to phết, nhạc ổn, ánh sáng ổn và cũng đẹp nữa, thay đồ vào xông hơi cho ra khỏe nào. Bữa đó hình như phòng xông hơi yếu nên ngồi lâu mà vẫn thấy nóng bình thường, tầm 5 phút sau em "sáu" vào. Ngồi trong phòng xông hơi quẹt kính nhìn ra mờ ảo, nhớ lại hình dáng hôm di off của em, trong dàn 7 cô tiên thì e không nổi trội cho lắm, nhưng phong cách xì teen và vui vẻ. Ngồi nữa cũng không thấy nóng hơn nên thôi ra nào... Em chào nhẹ nhàng... mình hỏi a có quen không, gặp rồi mà không nhớ à, e nói không ạ:(.. hi hi em đùa đấy, bữa off a uống nhiều lắm ai mà không nhớ chứ. Ôi chà sao các e nhớ về a bằng cái đó chứ. :oops: haha
- Em lau cho khô mồ hôi rồi ngồi tám chút xíu, xong vào tắm nè, e rất kĩ, tắm từng ngõ ngách một trên cơ thể, nhưng em ơi a sợ nhột lắm =]], xong rồi ra lau nhanh kẻo bệnh, trèo lên giường mần thịt nà... từ từ a đấm cho khỏe đã... à ừ nhỉ :))
Msa khỏe em xoa bóp chậm rãi từ vai xuống dần, xong vuốt nhẹ nhàng,bấm rồi đấm lực rất tốt, công nhận hôm nào mệt vào là nhũng người, giãn gân cốt ngay, em làm cũng khá lâu nên rất bài bản, hèn chi mình dây nhỏ xíu mà làm tốt quá. Kế tiếp là đá nóng, đô mình phần khỏe cũng khá mạnh nên phần đá càng nóng càng thích. Xong đắp túi chườm nóng- ms đầu, vừa làm vừa nói chuyện vui vẻ nên rất thoải mái.
Ms thái + mát gần,vừa tắm xong nên bảo em thôi k cần xài dưỡng thể, em kích thích nhẹ rồi đi lưỡi từ từ từ dưới lên,mấy a mập mập như a ai làm thái cũng bảo êm " vếu " lắm hehe,sợ nhột mà mấy em cứ nhè cổ và lỗ tai hun miết thế này sao chịu nổi chứ… tiếp theo là thằng em được tê tái theo phong cách nhẹ nhàng cùng âm thanh rót mật vào tai… Sau tầm 15p phút đã phải đầu hàng em hà hà…
Nằm nói chuyện một tí rồi tạm biệt em với cái hẹn kì sau bung lụa hơn nữa hí hí (do tối mình phải di làm nên k dám bung sức :oops:). Hẹn bữa rài viết bài cho ae mà mỗi ngày ngồi viết dc vài chữ lại bận =]]
Tổng lại : Vé thái 400k + tip = giá vé gốc, tuyệt vời cho một tối trọn vẹn với 06. Do vốn từ của mình có hạn nên viết theo cách của mình k hấp dẫn mấy, ae góp ý và thông cảm nhé.. :)
  • Cao : gần 1m6
  • Skin: 8đ mịn màng
  • Face: 7đ móm xinh,nhỏ nhắn-dễ thương
  • Vòng 1 : 7đ
  • Vòng 2 : 8đ mình dây siêu mẫu :)
  • Vòng 3 : 7đ
  • Vòng 4 : 7đ
  • Thái độ : Vui vẻ nhẹ nhàng, quậy ngầm cũng được mà bung lụa cũng dc ngen :D, thủ thỉ như người yêu.
Tiến đến trận chung kết U23 châu Á, dự tiếp tục sẽ là một cơn Bão tiếp tục dù kết quả có ra sao đi nữa, mọi người chuẩn bị súng đạn, tinh thần cho cuối tuần này nhé, đồng hành U23 và các cơ sở tài trợ <3. Thân chào.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Anh vs mày đi chung mà ku, mày xạo rồi hehe..., chúc ku ngon cơm nhá, hãy đợi đấy anh sẽ check pé này trong thời gian tới, ... rãnh uống cafe nèh....keke...

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Êk ku còn 39 T.T nữa rp lun đi nha, a thì ko dc oy, em rp a đọc ké vs có gì a góp ýk kiến thêm cho.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
cái phần cần thì viết ngắn cái phần ngắn thì viết dài kakaka.

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
để đi check lại rồi viết theo yc mấy sếp trên cho bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ai thík viết gì thì viết mình ngôn từ nhiu đó thì viết nhiu đó thui, àh mà ku theo dõi a chi vậy,hjhj...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.