06 TOẸT VỜI HƠN TƯỞNG TƯỢNG

Lượt xem: 3,787

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh 2 Phê Cần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
3
71
27
32
0 ₿
Cuối tuần mát mẻ , thời tiết thì quá tuyệt vời mà trong lòng cứ thấy nao nao thấy mệt mỏi chỗ nào không biết . Đành lên diễn đàn tìm gió kiếm chỗ nào mới lạ để khám phá . Thấy có Cơ Sở mới là WinDy .AE bàn luận cũng thấy sôi nổi .OK lướt đc 1 lúc đành xách chym lên để khám phá xem thế nào.

Chạy thẳng qua Sư Vạn Hạnh đúng như địa chỉ thì thấy Khách Sạn Phước Lộc Thọ 2. Gửi xe và vào hỏi thì đc giới thiệu là lên lầu 5. Đi vào Ks bấm máy lên lầu .

Bước ra khỏi thang máy là gặp quầy lễ tân,thủ tục nhanh gọn và bước vào phòng xông ngồi đợi .CSVC khá sang trọng. Vào phòng thay đồ và bước vào xông hơi thư giẫn. Cực kì sảng khoái và nhẹ nhõm cả người. Cỡ khoảng đc 10p thấy khỏe đc xíu rồi thì bước ra . Thì đúng lúc bé KTV bước vào .

Nở nụ cười tươi nhẹ nhàng , trồi ôi nhìn là muốn nổi râm rồi . kkk . Em chào mình rồi dắt mình vào bồn cùng nhau tắm,nhìn thân hình mỏng manh cây trái của e mà đã hết cả con măt. Em tắm sạch sẽ hết mọi ngóc ngách. Nhất là cậu bé .rất kỹ lưỡng, xém xíu muốn phọt rồi .Hên là kìm đc

Xong xuôi e lau lại người cho khô và bước lên giường nằm . E đấm bóp cũng khá khỏe. Tiếp ến là phần làm Thái . E bôi nhẹ nhàng sữa dưỡng thể toàn thân cho mình , cởi nhẹ nhàng áo ra và dùng bộ ngực căng bồng đi khắp người mình. Đi đến đâu là tê tái đến đó. Chỉ muốn quay lại nuốt luôn hai trái cam đó . Quá kíchthích.

Đến phần làm mệt , e bắt đầu bằng những pha vuốt rất từ tốn , ko quá phô trương. Vướn nhẹ người lên líc ty của mình. Hôn hít đi từ từ xuống bụng rồi cũng tới thằng bé . Trong lúc này mình tranh thủ khám phá thân thể của em. Mò lên nắn nót đôi bòng đào rồi thụt nhẹ tay xuống phía dưới . Em rất dễ chịu nên mình cũng cảm thấy rất thoải mái. Đến pha này đã lắm các bác , e lấy lưỡi đá nhé đầu thằng bé .rồi lướt lên lướt xuống . Quay nhẹ xuống ngậm cà nút nghe tiếng rất phê. Quay đầu lên e ngậm tràn mồm rồi BJ một cách rất ngon lành .Lên xuống rất đều nhịp. Cà cọ nhẹ cái đầu cứ thế một cách chậm rãi .Biết bứt tốc mấy pha rất thích thú.Mình chỉ biết nằm nhắm mắt khe khẽ và hưởng thụ.Chịu không nỗi nữa. đành phải bại trận. MÌnh cữ nghĩ là sắp ra e dùng tay. Ai dè đâu e nút liên tục thằng bé kèm tay vuốt trụ ngay thân . CIA luôn. Mình khá bất ngờ .Thằng bé cứ thế tuôn ra 1 cách rất ngon lành và miên mãn.

Nằm nghỉ xíu nữa rồi em dọn dẹp và đứng dậy tắm rửa sạch sẽ lại cho mình . Tâm sự đôi lời vài câu rất thân thiện. Quá đã cho 1 cuộc tình dang dở . lần sau mình sẽ gé nữa cũng sẽ tìm e này .hehe

Thông số sơ bộ về em như sau : SBD 06 , mặt khá tươi tắn và dễ mên.

V1 : Cam việt , vừa tay mình

V2 : eo ót ,thon

V3: cũng tạm vỗ kêu

V4: nước nôi ổn định

Cảm ơn AE đã đọc bài của mình . Hẹn tại ngộ ae trong số mới hehe .

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
rất hân hạnh dc phục vụ a ạ ,phục vụ a hài lòng là niêm vui sướng của chúng e ạ , mời a hôm nào quay lại trãi nghiệm thêm nhiều e ktv mới xinh trẻ yêu nghề a nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Anh 2 Phê Cần

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ e rất cảm ơn nhưng lời khen của các a danh cho bé 06 ạ . kính mời các anh qua trãi nghiệm dcihj vụ bên e để dc sung sương như ông hoàng các a nhé hí hí

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.