08 Cô gái chịu chơi

Lượt xem: 8,516

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Cũng 1 thời gian rồi mới lại ghé thăm TB3. Lần này Graham mang theo 1 tâm trạng thật tốt để đón chờ những điều tốt đẹp nhất tại đây.
Các thủ tục vẫn diễn ra như bình thường. Dựng xe -> Lên phòng -> Gọi số. Lần này Graham quyết định chơi lớn, "liều ăn nhiều". "Anh đi Thái hay thường vậy anh?" "Anh đi Thái nha em." Graham hồ hởi trả lời cậu locker. Ông bà ta có câu "được ăn cả ngã về không", thế nên Graham quyết định đã chơi là chơi tới bến luôn: "Em chọn cho anh 1 bé nào được được tí nhé." Tip cho cậu 30k tiền cà phê, hít 1 hơi thật dài, Graham định thần nhìn lại xem mình đang ở 1 nơi như thế nào đây!?

CSVC: 7đ. Đánh giá tổng quan phòng ốc: TB3 điểm mạnh nhất luôn là rộng rãi và thoáng đãng. Phòng xông Graham đi lần này có nhiệt độ tốt và view nhìn thẳng ra cửa ra vào nên k sợ có chuyện em nào lén chui vào phòng lấy đi... quần sì líp của khách :))) Gần sát trung tâm căn phòng là 1 bình hoa trang trí khá bắt mắt và gọn gàng. Bức tường được trang trí bằng những hoa văn huyền ảo như kích thích trí tưởng tượng và khơi gợi sự tò mò ở các đấng lang quân :cool:

Chừng 10ph em cũng đã vào. 1 cô gái tròn trịa mập mạp, nụ cười và ánh mắt toát lên đậm chất DDCN. Kiểu này hôm nay Graham sẽ bị mần thịt tê tái luôn rồi đây :confused:

Quy trình trò chuyện dạo đầu, mẹ tắm con rồi tới mát xa vẫn diễn ra như bình thường, nên Graham lướt qua nhé
Đánh giá tổng quan:

SBD: 08, và quả thật là em tám đủ thứ trên trời dưới biển, cái gì cũng tám được :D
Face: 6đ, khuôn mặt bầu bĩnh tròn trịa như của các bé sơ sinh, nổi bật trên đó là ánh mắt tà râm và nụ cười đầy khiêu khích :D
Chiều cao: 3m bẻ đôi
Số đo 3 vòng: 60 - 90 - 60... đùa thôi... các bác xem đánh giá chi tiết ngay ở dưới nhé :)))
V1: 6.5đ, hầu như với các em mũm mĩm thì V1 và V3 luôn là thế mạnh của các em ấy rồi, và bé 08 này cũng k ngoại lệ. Em sở hữu 1 bầu sữa khá to, hệ bưởi, mềm mại, khi em làm Thái thật sự với hình ảnh trái vú sữa to bự cứ đung đưa qua lại trước mắt làm sao mà Graham kiềm lòng được cơ chứ :confused:
V2: 5.5đ, hơi bị mỡ bụng :p
V3: 7đ, 1 bờ mông to to tròn tròn, sờ nắn khá phê. Nói chung cứ mông bự mà có nét săn chắc như em là Graham khoái à :p
V4: k check

Massage khỏe: tạm ổn. Bé làm rất có lực, bác nào muốn được giãn gân giãn cốt do đau nhức thì cứ gặp em nhé. Các bài em làm thì cũng bình thường, nhưng đủ để có cảm giác hào hứng trước khi lâm trận
Massage mệt: 7đ. Như đã nói, em là 1 DDCN chính hiệu, vậy nên còn khi nào phù hợp hơn để bộc lộ tố chất đó ngoài lúc này nữa cơ chứ!?
Đang lim dim ánh mắt thiu thiu ngủ thì bất chợt: "Hình như có con rắn nào đó cứ liếm liếm đầu thằng em mình hoài nhỉ?" Graham bị kích thích hoàn toàn bởi sự kết hợp tinh tế đầu lưỡi của em với những cái hôn đầy tình cảm. K biết cái nào ướt át hơn nữa? Đầu lưỡi... hay là bờ môi của em đây??? :rolleyes: Chầm chậm từng chút một, em dần lướt nhẹ các ngón tay từ trên xuống dưới tới nơi trọng điểm, 2 đầu vú em chầm chậm xoa đều xoa đều, cùng với đó là chiếc lưỡi mềm mại vẫn đang làm tốt nhiệm vụ đã khiến Graham nhận ra 1 điều: Graham chỉ muốn "xử" em ngay lập tức thôi :D

Rồi thì cũng đến màn chính. Em đưa tay lột phăng hẳn chiếc quần Graham đang mặc, rồi bắt đầu chạm vào "cây kem trăm đốt", mút toàn thân. Thật sự lúc đó Graham đã phải xuất chiêu "bế tinh đại pháp" ver 2.0 ngay để còn kịp tận hưởng cảm giác sung sướng tột cùng chứ k là "chưa đi đến chợ đã hết tiền" rồi :confused:. Cái cảm giác được BJ trong trạng thái "trần như nhộng" cứ lâng lâng như màn dạo đầu trước khi tiến tới khoảnh khắc "giao hoan giường chiếu" vậy :p
Rồi thì càng lúc mú tà râm trong em càng lộ nguyên hình. Em chồm lên người Graham nút lỗ tai, liếm cổ và k ngần ngại để Graham làm lại tương tự. 2 bầu sữa khổng lồ cứ đong đưa trước mặt Graham, được BB được mút, được nhào nặn và khám phá khắp cơ thể em quả thật mang lại 1 cảm giác sung sướng đến k thể nói nên lời. Graham cũng k biết phải dùng từ như nào để diễn tả hơn nữa hix. Chỉ biết là em chịu quậy lắm, đụng chạm sờ mó hôn hít... thoải mái tê tái!!!

Rồi khi thằng cu đang cứng hết cả lên, em chộp lấy nó và ướm nó khít hoàn toàn vào trong 2 bầu sữa của em, thi triển tuyệt kĩ "bưởi kẹp xúc xích" cực kì điêu luyện. Cái sự khít + ma sát nhịp nhàng + tiếng rên khe khẽ của em thật sự khiến Graham, vốn có đầu óc trong sáng thánh thiện, cũng k thể kìm chế mà thở từng chút 1 xen kẽ với những tiếng rên khoan khái :D Cảm giác nó sướng lắm các bác à, sướng k thể tả :p

Vậy là cũng đã kết thúc 1 buổi chiều tối viên mãn. Hoàn tất những thủ tục cần thiết còn lại, Graham phi con xe huyền thoại về nhà, lòng đầy suy nghĩ "Gu mình là mình dây mặt xinh, nếu lần tới mình ghé lại random mà gặp được 1 em ngoại hình như thế + với kĩ năng Thái của bé 08 như hôm nay thì sao nhỉ?" Thôi, nghĩ mãi về nhà Graham sẽ mất đi sự trong sáng thánh thiện mất, hẹn gặp lại các bác ở bài rp tới nhé :cool:

nguyễn mạnh hùng

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/17
Chủ đề
0
39
11
34
0 ₿
Phải cô bé tóc vàng hoe, ngực to, gương mặt bầu bĩnh phải ko bác! Hum bữa đi em 14, lúc xuống tính tiền có thấy cô bé đó lên làm khách!

• Like
Điểm cảm xúc: nguyễn hữu danh

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Theo lời huynh V1 to mà sao huynh chấm có 6.5 thế? Có điều gì mà làm cho sư huynh bất mãn?

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Vừa gọi hôm qua và bị báo là nghỉ bệnh, buồn ...

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nghe là thích rồi nha, face thế nào huynh? Nếu có thời gian làm 1 bài report cho anh em luôn nha vị huynh đài

• Like
Điểm cảm xúc: nguyễn hữu danh

nguyễn hữu danh

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/4/17
Chủ đề
0
32
5
33
0 ₿
face thì thang điểm 6/10 bác, tại họp gu tui, còn bác thích xì teen, mình dây cây cảnh là not nhé! Tui viết văn chương lủng củng lắm (làm văn dở tệ trước giờ) nên ko dám viết report, a em lại chê cười :)

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
bé này bạo dữ ta, có khi nào TR vào lột luôn mai không ta.