08 quá ngon

Lượt xem: 2,721

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Được bác Lục trao cho chiếc code PA nên háo hức tranh thủ chạy đến tìm e gấp. Code mình yêu cầu 08,nghe huynh đệ khen 08 v1 đẹp nên cũng mong gặp e nó lắm, vào đến nơi làm thủ tục các kiểu cũng dc locker dẫn lên phòng. Lên đến lầu 3 mệt vl lun các bác.
Thay đồ vào xông hơi dc khoảng 5p thì e nó xuất hiện, nhìn qua lớp kính thấy v1 bự thiệt,đúng là danh bất hư truyền. Bước ra thì em nó lau mình cho khô mồ hôi. Ngồi nghỉ tý thì bước vào bồn tắm, tắm rửa cũng sạch sẽ kỷ lưỡng lắm nha mấy bác, tắm xong xuôi e kêu mình ngồi ghế, e sấy tóc cho khô. E quỳ gối lau khô phần chân thì cặp vú cứ đong đưa trước mặt, đẹp wá, trắng,to. E đụng tới thằng nhỏ thì đã Chào cờ rồi, e liếc mắt nhìn mình rồi nói "làm cái nhẹ nha a". Tui "ok" liền, e bắt đầu lột bỏ áo ra để lộ nguyên v1, quá đẹp, lúc này nhìn kỹ lại khuôn mặt và v1 tui thấy giống dv jav momoka nishina quá, ko biết có ae nào nhìn thấy vậy ko ta?.e bắt đầu thi triển các chiêu lau cột, lick ti, liếm 2 bên đùi, đá trứng cút, bánh mì kẹp xúc xích (v1 to nên chieu này đã lắm), kèm theo âm thanh jav sống động tui cầm cự dc khoảng 10p cũng đành thất thủ. Xong hiệp 1,ngồi nghỉ xíu lên giường làm khỏe.
Phần khỏe thì e làm cũng đủ bài, đủ lực, đá nóng, bẻ ng các kiểu đầy đủ, so với đi mx khỏe thì không bằng nhưng cũng ok lắm.
Đến hiệp 2,e dùng cặp bưởi, lưỡi đi hết người, từ đầu đến chân, e có lợi thế v1 nên làm Thái rất có cảm giác, kết hợp với kiến bò +âm thanh jav nữa, chịu muốn hok nổi lun. E kêu nằm ngửa dậy, tiếp tục đường lưỡi khắp nơi, hôn bẹn, bj lạnh (ko có làm bj nóng), dc 1 lúc e cho tui bú bình, bắt ốc thoải mái, dc 1 chút ko chịu nổi âm thanh rên rỉ của em tui cũng out lun. Tắm táp sạch sẽ, bonus thêm tô mì nữa, quá khỏe.
Đánh giá sơ bộ :
V1 khỏi phải chê. To nhưng ko xệ
V2 có eo ót
V3 v4 ngon cơm, nước nôi đầy đủ
Hài lòng về csvc, thái độ phục vụ của e cũng như các nhân viên khác (locker, giữ xe, lễ tân).
Tick :bác luc tài trợ
Tip 8 xị
Xin cảm ơn các mod và cơ sở đã tạo điều kiện thuận lợi cho ae diễn đàn có những trải nghiệm,thư giãn, giải trí vui vẻ. Xin chúc sức khỏe tất cả

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.