08 xinh và chất

Lượt xem: 3,756

Yeusex

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/12/17
Chủ đề
2
6
11
0 ₿
Trưa sài gòn nóng như điên, chỉ mún tìm chỗ để vừa tránh nóng vừa đáp ứng nhu cầu tiềm ẩn của bản thân. Nói là làm tui cho con xe lao thẳng vào PA như con thiêu thân ko chút do dự. Sau màn thủ tục như thường lệ, tui được pék tiếp tân ân cần hỏi có iu cầu ai ko? 1 dãy các con số loáng thoáng trong đầu . àk e cho a 08. pék dạ a chờ chút mà ko quên ném cho tui 1 nụ cười bí hiểm. Sao bỗng nhiên thấy lo vãi
Trong lúc chờ người đẹp tui tranh thủ vào phòng xông hơi làm nóng cơ thể mặc dù vừa mới xông ngoài đường xong. Tầm 5p thì thấp thoáng thấy dáng ai đi vào. Nhìn từ sau lưng múp míp trắng tươi, tóc xoăn tít là bik đích thị 08 nhà PA đây rồi. Vội vã ra chào hỏi e, e xoay người lại làm tui đứng hình trong vài giây, đẹp dã man, gương bầu bĩnh trang điểm sắc nét, da trắng như bông bưởi, giọng nói ngọt như đường cất lên chào a. nghe mún rụng rúng. E chào hỏi bằng 1 nụ hôn nồng cháy. E tắm rất kĩ từ thằng e đến thằng a. Vào vấn đề chính để ae khỏi chờ lâu
Mát khỏe: e làm bài bản, đi gối, đi lưng, đá nóng đủ kiểu. Lần đầu tiên có e massage khỏe thế, cứ tưởng đang ở YHCT. E bẻ đầu bẻ tay bẻ lưng kêu răng rắc
Mát mệt: e dùng cặp bưởi trắng tươi chà sát từ đùi lên mông lên cả đầu, cứ vừa chà vừa kết hợp lưỡi và những cái móng tay vuốt , chà đến đâu lưỡi và tay đi đến đó. Hơi thở và tiếng rên của e làm tui mún lên 9 tầng mây. Xong e lật tui lại tiếp tục màn kết hợp chà từ đầu gối lên đến mặt. E úp cả cặp bưởi vào mặt, nội công ko thâm hậu là nín thở cmn luôn rồi kk. E cứ thế vừa chà , bj , cháo lưỡi, bb, tất tần tật. Độc nhất là tuyệt chiêu vừa cầm vừa bj vừa nhìn tui bằng ánh mắt khiêu gợi hết cỡ cứ y như là mình đang đóng phim con heo kkk. Cuối cùng tui cũng đầu hàng trên chính cặp bưởi ấy. E tình cảm còn hơn cả người tình gấp bao nhiu lần. Đánh giá sơ về e nó
V1 to đẹp kinh khủng như mọi ng đều biết
V2 eo ót chỉ hơi có tí xíu mỡ
V3 săn chắc bóp phê
V4 nước bao trôi
Kết thúc 1 buổi tránh nóng hài lòng và hiệu quả. Cám ơn ae đồng dâm giới thiệu cho số tốt để tránh bị tẹt cơ. Hẹn gặp e dài dài.

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Chúc mừng bác. Ghi vào sổ 08 bán bưởi haha

Brand