09 - 16 đồng dâm hợp nhất

Lượt xem: 2,503

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Sau cú sút tìm lại bầu trời của messi tui gần như tắt thở nhịp tim k ổn định thì hôm nay ng bạn của a ấy neymar đã lấy về cho tui dc phần nào đó sinh lực và sức sống để làm 1 chuyến 2 tay 4 núi đầy cảm xúc ở ml .
Gởi cf a locker vì sự vui ve tui bước vao căn phòng khá rộng có đầy đủ giường và ghế nằm chỉ tiếc la phòng trang trí hơi đơn giản hơi loãng nếu dc cải thiên thêm chút thi tuyệt . Vao xong hơi dc chăc 5p thi 2 nàng bước vào qua lớp kính mờ vẫn co thể thấy rõ cai gì đang nhấp nhô trong áo . Bước ra vơi tư thế sẳn sàng chiến đấu 2 bé cùng chào 1 cách thân thiện rồi 1 e lau ng 1 e pha nước sôi chuẩn bị luộc mình r ăn thịt nhìn vẻ mặt 2 đứa la hiểu tâm tư rồi .
Thơm tho sạch sẽ lên giường cho bé làm khoẻ trước . 2 be đấm cực tốt đặc biệt 16 nhấn mấy cái ở cổ với lưng thật đã còn 09 thì nắn gân tay chân cũng thât la phê . Cứ thế 2 bé cứ ấn r bóp r xoa xong lại dặm xua tan bao nhiu mệt mỏi xong e hỏi mình khoẻ chưa ...khoẻ r thì giờ mệt lại với tuii e nhe . Oke con dê mần đi e ....
Bắt đầu phân chia giai cấp 09 là chị 16 la em . Chị trên nhe em dưới nay e cho a khỏi về luôn . Nghe 2 cô nương bàn tính mà đã lo k bik thằng nhỏ tui co chịu được k . Bình thương đi 1 e đã phê lắm rôi hôm nay sung ba khía đi 2 e dc hẳn 4 cái núi nó đè cảm giác no chăc vừa đã vừa lạ . Cho chút gì đo lên lưng rồi núi bắt đầu đè điện bắt đầu chạy khăp người. Chiệu hết nỗi xin 2 cô dc phép cho mình ngữa ra nhé chứ nằm sấp máu bị tụ 1 chỗ khó chịu quá . Từ đây cuộc tra tấn mới bắt đầu thật sự với 2 ddcn , cô em lo phần dưới nhiệt tình đáo để cho mình tắm lưởi k sót 1 mm nào từ chân lên đến ấy cứ lên r xuống và đặc biệt chăm sóc rất kỉ thăng nhỏ full skill chẳng sót skill nào cô chị ơ trên cũng k thua kém với cái lưỡi điêu luyện luồn lách từ tai xuống đến cổ . Với bình sữa hiệu cô gái việt nam tui đây bb mệt xỉu vs cô chị và rồi tay tui bắt đầu khám phá cảm nhận chi tiết , tay phải cô chị tay trái cô e cứ vô tư mà hái cam hái bưởi . Mân mê đi xuống luồn tay qua khe cửa nhỏ tui bắt đầu nge những âm thanh quen thuộc tiếng thở ngày càng mạnh hơn kich thích hơn . Gồng ng mà chống cự từng đợt sóng lưỡi của cô e khi nhanh khi chậm có khi e mút lút cây làm tui mém rớt tiền giữa chợ mấy lần . Và rồi tui cung buông xuôi khi cô chị trên này xuất thêm tuyệt chiêu sư tử rên kèm khẩu dâm đại pháp . Nhắm mắt rướng người tui hoà âm cùng 2 bé kết thúc 1 màn tra tấn đẫm nước .
Dọn dẹp bãi chiến trường tắm lại r lên cho 2 bé bóp đầu bóp chân định về r thì cô chị khòi khìu định combo x2 . Thôi xin phép sức mình có hạn tối còn về trả bài ở nhà nên xin phép chỉnh trang y phục ra về chào thân ái và quyết thắng . Lần đầu bị 2 bé hiếp thật là dã man con ngan .
Tổng thiệt hại như sau :
Tic 600 vé này hok áp dụng code lỗ 50k @@
Tip x2 tic
Locker 50
Đánh giá chung về 2 bé :
V1 đều hàng khủng 7-8 đ
V2 k cần lắm nên k ý kiến
V3-4 căng tròn nước nôi ok cứ vô tư như chốn không người 8-9 đ

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Khoa Dam

Đại Uý