09-7-2016 RP em 27 : Ngọt.(nhưng...)

Lượt xem: 1,544

tieutu01

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/15
Chủ đề
3
11
3
41
0 ₿
Em 27 Việt Hồng thì đã có quá nhiều người rp. Mình cũng ko đánh giá quá nhiều. Chỉ muốn update lại thông tin là em vẫn làm và đã làm Thái nhé.
Em xinh, rất biết cách nói chuyện với khách và nói rất có duyên. Cần mẫn và thân thiện, đặc biệt mình rất kết tiếng thở nhẹ của em khi làm Thái. Sẽ còn quay lại gặp em dài dài.
Riêng về csvc, có vài điều muốn góp ý với @Như Quỳnh , cái thảm lót sàn ngay cái chỗ xông hơi bước ra nó ẩm ướt gây khó chịu và ghê ghê cái chân, mà chỗ đó lại đứng thay đồ, mang giày mang vớ nữa. Cái thứ 2 là cái cửa từ phòng xông vào toilet, nó cứng ngắc, kéo muốn đuối( p19 thì phải). Thứ 3, theo mình cảm nhận thì xông hơi chưa đủ mạnh, mình ngồi lâu lắc vẫn thấy ko đủ mà rờ le nhảy liên tục, nên chăng có nút điều chỉnh tăng giảm để có thể hợp ý với nhiều anh em khác nhau. Thứ 4, cái bồn tắm nếu có nút chặn xả thì 1 số anh em thích ngâm mình như mình sẽ thích hơn. Tất cả góp ý ko phải chê nhưng muốn mọi chuyện nó hoàn hảo hơn chút thì mọi người sẽ thích hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Việt Hồng

Massage Việt Hồng

Tù Binh
Banned
25/4/16
Chủ đề
1
28
24
35
0 ₿
em cám ơn anh đã cho em thông tin góp ý . xin anh inbox cho em để em khắc phục hơn . em xin cám ơn anh