09 ddcn massage xuan khang

Lượt xem: 2,449

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Hom qua troi mua lanh lanh nen di tim cho massage moi de rp cho ae .vi thay luc nay dien dan vang qua.massage nay nho xiu nhu cai lo mui .phong tam thi do qua nhung pv thi rat ok .nen minh cho no 30k keu no cho a mot so ngon ngon .nho con va ddcn ti a ve a tip them cho nhe .the la len phong doi e no .mhung trong bung thi nghi chac se gap ca sau vi o day beo qua .vang tanh nhu chua ba tanh .rui cai gi den cung den luc e no buoc vao .face 6/10.khoan 24t.hoi om .v1 chanh lai cam .v2 ok v3 hoi nho .v4 nho xiu nhu e be .e nay cho bu ti cho mo trym cho an chao luoi luon .co coi bra luon .vi minh co noi voi e la neu e lam cho a het minh thi a cung tip e het minh luon.e co hoi a tip e nhieu .a co bj hay hj .minh noi hj la dc rui nhu phai chieu a nhe .e noi ok a .a muon j e chieu nhung nho tip e 300k dc ko a minh ko .the la e hoi .a co muon hon trym e khong neu a muon thi cho e xin 400k .nhung cai nay minh ko thich nen minh noi khoi .noi chung la ok .tic 80k tip 300k pv tip 2 lan 50k tong cong 430k.that ngon trym .

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Chúc mừng bác ngon tờ rim. Mà địa chỉ wán này ở mô vậy? Từ chối vụ hôn hàng e đó là đúng rùi ghê chết dc. Bồ tui tui còn hok dám nữa là.

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Không gõ tiếng việt làm đọc muốn lòi mắt luôn :eek:, nói tóm lại cũng chả thấy phê gì (chắc tại đọc không hiểu). Cho mình cái địa chỉ để làm cái rep cho hoàn chỉnh nhé !

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Sorry vi may minh bi hu nen viet khong co dau .massage xuan khang la o duong vo van kiet .gan cau nguyen tri phuong con dia chi thi minh khong nho .o day nghe noi ktv chi co 6 nguoi.nhung minh da thay duoc 4 nguoi rui .toan xau khong ah .vay chac e 09 nay la duoc nhat do .

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Trời đất, nghe bạn nói thì chưa nhậu đã muốn xỉn rồi, vô kêu số 9 mà kẹt hay nghỉ chắc tự vẫn luôn quá. Mà tưởng gì chứ chỗ này mình biết, chỗ này vắng vẻ và chẳng ai đi hết, thậm chí lâu lâu mấy thằng ward police còn ghé kiểm tra nữa, nó nằm ở dưới gầm cầu nguyễn tri phương cách hồ bơi đại thế giới 100m, vô đây không boa cho locker là hơi bị mệt mỏi đó nha, ai không tin thì đi thử để trải nghiệm cũng được !

• Like
Điểm cảm xúc: boihetvaoday

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
76
16
43
0 ₿
Haha bác cẩn thận quá,nhưng để e nó PV mình,chứ cái vụ hun chim mới nghe lun đó.haha