Phú Nhuận 1 Buổi tối ấm êm cùng bé Giang ORCHIDS 126

Lượt xem: 2,054

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Thật sự là cũng nghe anh em diễn đàn nói về Men Spa hay Orchids này.. cũng muốn đi trải nghiệm mà chưa có thời gian. cũng đọc tham khảo các anh em về 2 chi nhánh này.. Nay đi làm về, ăn cơm xong là phi con chiến mã đi tới Men Spa ngay.. Nhưng đi trên đường vân vân 2 chỗ này quá. nghe nói Orchids khúc cuối có HJ. Thì đi ngang tới Men Spa đông quá. không có chỗ để xe nên thôi suy nghĩ sao chạy tới Orchids luôn..

Vừa tới cơ sở là thấy 1 em trai lễ tân.. Mở cửa vào thì cũng hỏi dịch vụ. mình mua vé 90 phút là 400k. Em trai lễ tân dẫn vào thì được bé tên Giang dẫn mình lên lầu 3.. đã mệt mà lên thẳng lầu 3 thở mệt bà cố . Bé xinh gái lắm nha anh em, nở nụ cười thân thiện nhìn mà muốn yêu ghê.. Lên lầu 3 vừa mở cửa vào thấy cơ sở đẹp quá. Mình thay đồ vào tắm xíu thì bé kêu em để khăn và quần giấy cho anh nhé.. anh tắm xong ra lau khăn và mặc quần nghen.. Mình cũng ok.. tắm xong ra lau khô người mặc quần vào thì bé kêu lên giường nằm sắp massage.. Bé làm massage khỏe ok lắm.. đi đến đâu phê đến đó.. Bé vuốt từ chân lên đầu rồi lâu lâu vuốt thằng nhỏ.. haha ta nói kích thích đã gì đâu á.. Vé hay dùng tay chọt chọt hậu môn mình mà phê gì đâu á..

Làm 1 hồi thì quay người lại, bé hỏi sao em trai anh chào cờ dữ thế. sờ vào mà cứng ngắt.. lúc đó ngại ghê á anh em haha... Tới đâu thì tới. bé HJ mình.. tay mình thì đâu để yên.. sờ ngực ngay.. bóp 1 hồi mình hỏi ủa hok cho cởi ở trong hả em.. bé nói tùy người anh ơi.. mình cũng tranh thủ mở 2 nút áo.. sờ thẳng ngực bé luôn.. mềm mềm đã lắm haha...
Rồi cuối cùng không chịu nổi cũng phải bắn 1 nùi pháo hoa.. bé nói sao anh bắn nhiều thế.. hihi
Điều đặc biệt là ở đây dầu nhiều quá anh em.. tắm xà bông mãi mà chưa hết dầu..

Cũng tip bé 500k cho bé vui.. nhìn cưng gì đâu á hihi...
Tạm biệt em.. hẹn 1 ngày gặp lại em nhé

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Web thiên về các cơ sở có đăng ký hợp tác với diễn đần. Nên các review về cơ sở ngoài sẽ 'núp lùm' xíu nhé bác