Q.1 1 buổi tối thật phê cùng em dú bự 207

Lượt xem: 897

nguyễn quốc vinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
74
24
0 ₿
1 buổi tối nóng nực khi những hợp âm kết thúc , những khách hàng thân thiết mời bia cuối cùng cũng ra về, chạy xe tàn tàn với túi quần được hơn 3 chai tiền show nên quyết định bữa nay chìm đắm trong sự sung sướng để kết thúc 1 ngày trọn vẹn và cũng như hồi sức hôm sau kiếm cơm
Có lẽ lần sau mình sẽ tiếp tục chọn Massage ACE vì quá hài lòng về chất lượng nơi đây , khâu chọn vé thì nhân viên cũng tư vấn nhẹ nhàng không thúc ép hay đẩy “ vé “ khách hàng, quan trọng hơn là Em KTV 207 chỉ vừa kéo xuống tới hình ẻm mình quyết định booked luôn mà không cần đắn đo chốt ngay vé onsen2 để được trải nghiệm đầy đủ dịch vũ cũng như được ở với em lâu thêm 1 chút
Bước vào Xông hơi khiến đầu óc như được thư giãn khi Căn phòng rất đỗi gần gũi với tông màu hổ phách cực kì ngăn nắp gọn gàng , giọt sương đẫm ướt được 15p thì nghe thấy tiếng cửa mở , ngước nhìn lên thấp thoáng qua em mặc 1 bộ đồ sexy, vóc dáng chuẩn chỉ lấp ló sau bộ đồ cộng với chiều cao 1 xấp xỉ 1m65 tôi đã biết lý do tại sao mình không hề đắn đo khi chọn em , vào bồn tay tui tiện luôn phần check var V1 thì khá là êm tay hàng chuẩn , em cười nhẹ nhàng và thực hành những kỹ năng khiến cậu nhỏ của tôi đứng dậy hẳn chợt em ngậm và tạo lên 1 màn bj không thể chê ,đi đôi với cảm giác lâng lâng sau khi men bia tan rã thì chuyện cum out trong bồn cũng là điều dễ hiểu .
Mọi thứ đều ổn áp hơn khi em tắm cho mình và nắm tay ra giường massage
Kỹ thuật massage khỏe của Bé mình đánh giá cao vì em gãi chúng chỗ mà bao dân ngồi ghế văn phòng khóc than , cũng qua đào tạo nên massage rất êm cả body, tay chân , lưng , vai mình cộng thêm màn massage thái em dùng lưỡi trườn khắp cơ thể thì thằng cu lại ngồi dậy mở mắt em niềm nở cười kkkk mọi thứ chạm tới đỉnh đầu của cảm xúc khi em ướt đẫm ở dưới cả 2 tư thế 69 thưởng thức V4 của em khiến mình muốn mê mệt lả người sau một hồi ăn thịt nhau mình cũng đã cumout hết trong miệng bé nó hồn tôi giờ đây như đang treo ngất tầng trời . Kết thúc cũng tranh thủ tâm sự với bé cộng thêm nếu sau này có dịp sẽ ủng hộ thêm xuống phòng đá ngaytô mì bò vì làm xong cơ thể muốn “ Xỉu Ngang “ , trong lúc chờ đồ ăn tới mình vẫn còn y nguyên cảm giác lúc em bj cho mình ( nể thật ) . Đánh giá khá là perfect của em KTV 207 hy vọng sau này sẽ có cơ hội book được em 1 lần nữa