1 đêm ở DuBai Bình tân

Lượt xem: 4,498

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Lần đầu được trúng code của thần tài LoGan , nên tranh thủ đi check về làm cái rp cho nóng .
DuBai Bình Tân thì ai cũng quá quen rồi , cũng xách xe chạy xuống hầm lấy thẻ , rồi lên lầu gặp lễ tân .
Ấn tượng ban đầu của mình về DuBai là csvc khá sang trọng , tiếc cái thang máy bị hư phải đi cầu thang , mình đưa code cho lễ tân rồi theo locker lên phòng .
Phòng của mình vào là VIP 1 : sạch sẽ , phòng rộng rãi , xông hơi thì quá OK , có cái ghế dựa bằng gỗ để trong đó nên ngồi cũng khá thoải mái :)
Nói chuyện với locker hỏi thăm số này nọ nhưng ...:( hỏi số nào cũng không có ( số em hỏi là những số được ae rp lại : 39 , 11 , 35 , 26 ::::> nghỉ phép chưa vô , hỏi số 15 thì báo có nhưng xin về sớm rồi ) :confused::confused::confused:
Giờ chỉ biết giao cho số phận thui , locker bảo có 19 mới vào , múp múp khoảng 23t , mình hỏi có em teen nữa không , và locker nói có 29 mới 19t cũng múp múp , thế là nhắm mắt chọn đại em mang Mã số 29 để trao thân vậy hic hic:(
Xông hơi tầm 15p thì em bước vào , ấn tượng đầu tiên về em là : múp múp , e cười có duyên , em tên Tuyền ở Vĩnh Long nha các bác , em nó làm bên Tây Thi qua DuBai làm hỗ trợ thui
Kết thúc màn chào hỏi thì em dắt vào rửa chym , lên giường nằm sấp lại cho em tra tấn .
Masage khỏe : em nó đấm khá có lực , có đá nóng , nói chung khoảng này em làm tốt , làm dc 10 - 15p thì nằm ngửa cho em đấm bóp tiếp , phần khỏe OK .
Massage mệt : em nó bắt đầu cởi áo trong ngoài ra hết , nhưng không cởi quần ra , nghe em nói là quản lí không cho phép cởi chỉ được sờ , như đã nói lúc đầu em rất múp nên cái quần của em nó cũng quá múp luôn , v4 em nó mình không check vì không thể nào đưa ngón tay vào chiếc quần đó được , mất cảm xúc tập 1 , em đi màn thái với cặp cam mỹ trườn lên người mình nói chung là rưng rưng cả người .
Em vừa liếm vừa xoa 2 trái cam mỹ khắp cơ thể mình kèm theo âm thanh hifi Full HD , chiếc lưỡi thần thánh của em liếm 2 đầu vú mình còn thằng em thì được bánh bao kẹp xúc xích , cảm xúc bỗng dâng trào trở lại khi em bắt đầu đưa chiếc lưỡi vào thằng em của mình , em bj quá chuyên nghiệp tưởng rằng sẽ out từ lúc đó :p
Nhưng em không bj 100% như mình tưởng , nếu em mà bj 100% thì mình đã out từ vòng gửi xe rồi , em đã chuyển qua Hj nên mình bị tuột cảm xúc khi sắp sửa được thăng hoa , mất cảm xúc tập 2
Mình nói với em rằng em làm tay đau quá , không phải là em không làm Hj được mà mình muốn em Bj lại để tìm lại cảm xúc thăng hoa hồi nãy , các bác có suy nghĩ giống em lúc đó không , nói tóm tắt lại là 70%Bj , 30%Hj cho màn masage thái
Đánh giá sơ bộ về em :
- Face : dễ thương , múp múp ( ít nói chuyện nhiều )
- V1 : to , cam mỹ , săn chắc
- V2 : lipit
- V3 : săn chắc
- V4 : vì V3 quá săn chắc nên không thể khám phá được
Tick: Free
Tip : 5xx
Locker : 20 , giữ xe : 10
Àh mình đi lúc 10h40 và ra phòng 11h45 , nói chung là cảm xúc lên xuống khó tả thành lời được mong ae thông cảm :p
Lời cuối : xin chúc toàn thể ae trên diễn đàn có 1 ngày vui vẻ và hạnh phúc , cám ơn các Mod đã tạo event cho ae có được 1 sân chơi để trải nghiệm trao đổi qua lại ...
Mong nhận hết gạch đá từ ae , dốt văn nên có jh mong ae thông cảm .
Thân chào ...!

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang, xpress and Rồng Con

Rồng Con

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/18
Chủ đề
1
45
4
35
0 ₿
Bài dài quá , đọc mỏi cả mắt , like vì sự chịu khó viết bài dài như vậy

khanhspider

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/11/17
Chủ đề
1
78
4
33
0 ₿
Cũng trúng code và đi đúng số 29, chắc chỉ có số 29 làm hôm đó thôi, cảm thấy ko như mong đợi về khoản service của em nó, mod thông cảm cho mình khỏi rp vì cũng có nhiêu ý kiến đó thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
bac nhu zai la lau hon e roi do.e tu luc vo den luc ra co 55p thoi.mun trai nghiem di cho pit thoi.di roi chac ko ghe nua

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Lại 1 người giống như bao người... chỉ có 1 câu nói : " Càng ngày thấy càng tệ "

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt and Skyoshy

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
tính hôm nào ghé mà nghe bác kể toàn múp múp nên thôi, gu của mình là mình dây cây cảnh mà gặp kiểu này chắc sụp mất :D. Mà time 2 tiếng sao làm có 1 tiếng ra sớm vậy, cơ sở xem lại ktv nha.

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Lúc đầu mình hỏi locker là múp như thế nào , locker bảo hơi tròn tí , thế là người lạ ơi xin cho a mượn bờ vai tựa đầu gục ngã vì mỏi mệt quá

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
A bỏ T.Thi, DB BTan cũng 1 phần giống như bài viết, 1 phần lớn vì lý do cá nhân, nói chung rãnh thì cũng quay lại thăm nhưng sẽ rất ít... Gà cũng còn non nớt lắm chú ạk..hihi...

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
bở vai này làm thái chắc thở mệt đây :p

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
hbua tui comment 15 dubai thi bac noi tui nsy no.gio bac thay tui noi dung ko.tui thi cung chi di thu cho pit.nhung voi dich vu nhung zai thi ko xung dang

A Tăng

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
7/1/16
Chủ đề
1
219
55
38
0 ₿
A Tăng thấy sao mọi người thích ở lâu cho hết giờ để làm gì nhỉ? Matxa thư giãn xong xuôi còn ở lại chơi trò gì nữa đây?

Facata

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
155
40
33
0 ₿
Vụ này mình tự xuống hay ẻm kêu xuống vậy thớt? T chưa đi dubai bình tân nên muốn hỏi chút kinh nghiệm

Triệu Vân

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/4/16
Chủ đề
1
258
50
0 ₿
Ai chứ Gà thì Triệu tôi đi mấy cơ sở nghe mấy em đồn nhiều rồi. Gà có tiếng.... và chia tay một em ruột nên không quay lại tt và db được đúng không?

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ok... có ông là hiểu Gà nhất... mà ta có quen nhau hok zậy sao rành về Gà zậy...???

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ukm... cái này thì bít từ khi mới đi qua 2 cơ sở này 1 thời gian, nhưng ko fải bé nào cũng như rp, hay do Gà là khách quen nên đa số ko bị giống mấy bác hầu như Gà chủ động về trước giờ thui. Để rãnh quay lại xem và sẽ có rp chân thật cho AE sau.

Svisto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/7/16
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Các bác cho em hỏi massa xong mình tip thẳng cho em đó luôn hay ra lễ tân gửi tiền tiếp. E chuẩn bị đi lần đầu nên hỏi kỹ. Mong chỉ giáo

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Lâu rồi k thấy chú Triệu. Lâu lâu nhoi lên ném gạch phát à. Kkkk

Trạng thái