1 đêm tê tái cung em

Lượt xem: 1,791

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Vay la cuoi tuan .Phong đệ cung đi tranh thu chi thang em yeu quy.dia diem lan nay van la toa độ xx ngô quyen thai binh 3.van la nhung thu tuc ban dau cung nhu can thiet.tam rua xong hoi cac thu.Roi duoc anh clock moi goi .anh ay noi co be15 be be xinh xinh.tinh mih thi thich be nao xinh xinh.vay la gat dau voi loi moi cua anh clock.buoc vao phog thi may lanh da duoc mo san.chi cần ngồi đơi xiu la em no xuat hien; Phing đệ hoi hop chờ doi va em ay da xuat hien .dung nhu mong uoc cua đệ.dang nguoi nho xinh .guong noi ngot ngao cua nguoi con gai mien tay .sau man chao hoi thi em ay đấm lưng cho mình.minh danh gia neu xet ve mx khoe thi em ay ở mức trung binh.nhung lai lam minh thú ở mx mêt .em ấy bj nhiet tih va lút cán.va ko he co thai độ e dè .ko nhu nhung em khác .phai noi la rat tuyet voi cho màn nay; em ay bj từ đầu cây súng và bờ môi đẩy dài hay còn goi là *phập* vào như dang qhe bang cửa chunh vay ay..neu ae nao yeu thich kĩ năng bj điêu luyen thì thử be nay,se ko lam ae that vong.sau màn bj tuyet dinh thi minh cung out trong tê tái.em ay lau sach se cho minh ngoi roi tâm sự roi munh ra ve.se som gap lai em.
Sbd: 15
V1 :7 đ
V2:7 đ
V3 :7 đv
V4:8 đ
Tip =tic
Giũ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

HoangYen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
1
36
14
33
0 ₿
lần sau b viết có dấu với ngắt dòng ra cho ae đọc đỡ rối mắt tý nha. Dù sao cũng chúc mừng b có 1 ngày ngon trym :D

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang