1 em Tê Tái Cùng E 62 (Hạnh Long Quận 5)

Lượt xem: 9,467

thainhatthanthong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/17
Chủ đề
1
1
2
38
0 ₿
Mình là thành viên không biết gì hơn nên ko có thời gian viết report và cũng muốn đi tối ngày mai tại quận 5 nhưng lên mạng đọc search một cơ sở và thấy bài viết này hay sẵn tiện nhờ a e xác minh nó đúng ko để mình đi luôn. Nếu đúng như vậy mình đi thử rồi đáp lễ a e một bài report hay ở đây luôn he he :p:p:p:p

Vừa rồi tối thứ 7 có cuộc gặp đối tác bàn 1 số việc để ký hợp đồng với công ty, mình thì nhậu hơi yếu mà ông khách thì uống cứ như cái máy, cũng gắng gồng mình để theo nhưng do khả năng có hạn và cũng dụ dỗ ông khách ký xong cái hợp đồng vui mừng quá mới bàn với ông khách là hnay tôi đãi anh 1 chầu tăng 2 là ms a có đồng ý đi với tôi ko, ông khách dường như có cùng tư tưởng gật đầu lia lịa, thế là 2 ae kêu 1 chiếc grap chạy từ quán nhậu đến ms hạnh long Q5 trần hưng đạo, vào thì gặp a bv kiêm giữ xe mời vào thang máy bấm số 8, lên tới quầy tiếp tân thì đc a locker hỏi 2 a đi vé thường hay vip, vì hnay kí đc cái hợp đồng hơi lớn nên chơi sộp nên bảo locker cho a 2 vé víp, và a locker hỏi a có iu cầu bé nào ko, thì mới bỏ nhỏ với locker rằng hnay a dẫn đối tác tớ nên e tìm bé nào ngon ngon cho ổng, a thì random sao cũng đc ko quên nhét túi a locker 100k gọi là tiền mãi lộ....

Rồi 2 ae đc a lock dẫn xuống 2 phòng sát nhau, phòng ốc bên đây khá rộng co 2 phòng hơi khô và ướt, tiện nghi đầy đủ, nhưng có điều cách trang trí và bố trí ko đc bắt mắt cho lắm, rồi thì củng thay quần áo vào xông hơi, ngồi đâu đc 5p e gõ cửa xin vào, ngồi xông hơi mà ngắm e nó ôi chao hnay đi random mà s cho mình bé dễ thương ngon wa vậy ko biết, bé pha nước sẵm đợi mình ra tắm, mình cũng k muốn chờ lâu vì thấy body e hấp dẫn wa nên mun ra liền để ngắm face coi ntn, ôi bước ra khỏi cửa giật bắn mình vì nhìn e vô cùng dễ thương và duyên dáng, nước da trắng, cặp cam sành căng mộng dáng thon thã thướt tha, mình chào e rồi e đưa mình khăn để lau sạch mồ hôi, rồi e bảo

E: a ngồi nghỉ xíu cho khô rồi vào đây e rữa sạch bụi trần cho a
Tôi: vâng cảm ơn e, e thật là chu đáo,

Cho t xin phép bỏ qua màn tắm táp vì đa số t thấy các rp của các bác cũng như ở đây nên cho phép bỏ qua...

Ms khỏe, e đấm đá đầy đủ bài bản, e ms đầu rồi chườm đá nóng khắp lưng ôi nó tê tái gì đâu, e hỏi có cho nào a nhức lõi nữa ko nói đi để e làm cho, mình chỉ thẳng vào cu cậu của mình và nói, đây nó đấy nó đang nhức mõi, nãy giờ nó biểu tình kia e, e cười khẩy 1 cái rồi e thỏ thẻ bên tai t, vậy bgio e chăm sóc nó cho a nhé, mình ok liền chỉ đợi có thế hhhjhj

Ms mệt: e bắt đầu la liếm từ lỗ tai, rồi xuống cho mình cháo lưỡi, rồi kéo lê xuống lick ti, xuống bụng và đi xuống 2 bên bắp chân, sau đó e lê lên 2 hòn ngậm mút rồi nhả cứ thế 2 3 lần, xong phút chọc e chụp lấy cu cậu mút đáo mút để làm mình gần như tê dại ko có từ ngữ nào diễn tã đc..

Tay mình cũng ko vừa kéo áo e xuống mân mê 2 quả cam mộng nước xong sau đó luồng xuống dưới đi vào hang động huyền bí, ôi thôi nước tràn bờ đê, ko có rừng rậm bao phủ chỉ có 1 hang động duy nhất, hang động lại chật hẹp vô cùng, 1 người vào còn chật chội thì làm sao cho 2 người vào đc, lâu lâu t kéo e lên để bú bình, mà phải nói nó trắng k tì vết mà đầu ti như 2 hạt đậu xanh hồng hào săn chắc đc biết quê e ở an giang, lên đây làm mới đc 1 tháng thiệt là số mình hnay nó hên gì đâu...

Xong xuôi nằm tâm sự với e đủ thứ chuyện trên trời cười biển đc biết gd e vì hoàn cảnh quá khó khăn nên e mời lâm vào nghề này, và e có ước ao làm 1 thời gian kiềm đủ số e cần thì e sẽ nghỉ và kiềm 1 việc khác chứ k bền vững vời nghề này cũng thương e lắm nhưng chả biết làm sao được....

Kết thúc 1 buổi tối toẹt vời ông mặt trời, ra nhìn mặt đối tác cười dâm là mình cũng hiểu ngon lắm chứ ko là mặt ổng đổi sắc rồi

2Tíc 350k +350k tip 500k
Ktv 62 sn 93 quê an giang
V1 90
V2 70
V3 88
V4 nước tràn bờ đê lênh láng
Locker 100k grap 200k đi về
Sẽ còn gặp lại e cô bé an giang chợ mới....

Nguồn nick một bạn hoàng dược sư​

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mừng bác ấm chym :p

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Bác này đào mồ bài viết từ năm nào nên ghi thời gian để người xem k bị nhầm là mới rp