1 ngày mắc mưa đi massage Danh Uy!

Lượt xem: 4,493

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Hôm bữa đi đường mắc mưa ở Nguyễn Trãi gần Danh Uy nên ghé vô trú mưa sẵn matxa lun
locker dẫn vô phòng xong thì đứng vòi tiền mình đưa cho 10k rồi nói kiếm cho em nào trắng trẻo sạch sẽ

vô xông hơi thì nghe tiếng em nó vô. tắm rửa matxa xong thì em nó thọc tay vô quần mình rồi sờ sờ vừa nhột vừa đã
xong rồi thì thư giãn bj thôi
Hỏi số thì đc bít em nó mang số 6
đánh giá:
em mặt xinh nhìn rất thích, lại gần ngửi thấy thơm thơm nữa. cao ráo khoảng 1m6 điện nước đầy đủ (nhưng mà ko cởi áo dây ra nên bóp chưa thõa mãn lắm, nhưng mà núm nhỏ xíu ah và thụt vào bên trong)
SV: matxa cũng bình thường, ko matxa mặt/đầu mà mình cũng quên hỏi, về nhà mới nhớ ra. thư giãn thì hj bj mút ti thôi chứ ko có skill gì đặc biệt. mà bj ko biết vì mình hay vì ẻm mà mình thấy nhột nhột nên ko cảm nhận đc, phải tới lúc em í làm bằng tay còn miệng thì mút ti mình mới bớt nhột và lên đc

tip: đưa 250k ra ẻm nói anh cho chẵn đi anh, mình nói hết tiền lẻ rồi em thì ẻm nói vậy anh cứ ra quầy thu ngân đưa tiền người ta thối lại cho, nên mình ok luôn đưa 300k cho nó vui vẻ cả nhà

ra phòng khách ngồi chơi tí uống ly cafe sữa thì thấy tên locker lại gọi em này đi tiếp, ko hiểu hnay ít gái hay nhìu khách mà em này làm việc liên tục

đánh giá chung: thõa mãn, đi đc đào đẹp thích hơn mấy chỗ gần nhà nhìu. nhưng mà em skill matxa hơi thường, tip 300k có vẻ hơi quá tay, nhưng mà tại em đẹp chứ em mà xấu tí là mình đưa 200k ko cãi cọ rồi