Bình Tân 1 ngày tẩy trần cùng em 08

Lượt xem: 607

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!!

Số là dạo này có nghe mấy bé mới bên dubai bình tân nhiều quá nên sau khi tham khảo ý kiến mr Long Huỳnh thì mình bốc số 8 để trả nghiệm ngày hôm nay.

Tới nơi đúng giờ hẹn lên phòng luôn không cần chờ đợi, ngồi xong hơi chưa nóng đít thì ẽm vào nên củng vội vàng chui ra diện kiến ẽm, ấn tượng đầu tiên là ẽm cao tầm 1m55 người mình dây cây cảnh, mặt nhìn dể thương nhưng ko xinh lắm hihi ( gu cá nhân)

Ngồi chém gió tí thì chui vào bồn tắm , mấy bác đi tắm có được tẩy tế bào chết bao giờ chưa tứ mình hôm qua mới được bé nó tẩy cho đó kkk. Tẩy từ đen thành trắng sáng lun, từ thằng anh tới thằng em rồi ẽm nói tới lược anh tắm cho em đi ngon lành cành đào, vừa chà xà bông vừa bóp véo, bóp đít thì còn gì bằng hehehe, thử đi nhé các bác.

Tới màn khỏe thì mình xin lước qua do phần này đa phần giống nhau, đấm bóp xoa tay chân, đầu các kiểu củng ko có thêm gì mới mẻ.

Phần thái thì do v1 cam việt nên ko phải là lợi thế nhưng bù lại em làm rất nhẹ nhành tình cảm, đi đường lưỡi quét be sườn nhột nhột đã đã. Độ chừng được 5-7 phúc thì ẽm lật mình lại nói em thèm cà lem lắm rồi a cho em ăn đi kkk. Thế thì triển lun đi em, múp máp 1 hồi ẽm đổi qua thế 69 lúc này mình mới dùng chiêu nhất dương chỉ + móc lớp thần công, tấn công vào cái hang sò ước nhẹt đó độ chừng 7749 hiệp thì mình bị hạ gục định buôn suôi nhưng không ẽm nói em chưa ra mà huhu … thế là mình lại hồi sinh làm tiếp 9981 hiệp nữa chỉ sau 3 cái nất nất ẽm củng xịt khói theo mình ước hết cả tay kkk 2 đứa nằm thở hổn hễn chờ hết mệt đi tắm táp lại tiếp tục màng 2 cảnh 1 là đấm khỏe + chém gió nhưng mà mình không quên bóp véo cho đã rồi đi về kkk. Hôm nay củng không có gì đặt sắc lắm nên chỉ ngắn gọn tới đây thôi, các huynh đài ai thích gu mình dây, hoạt bát nói chuyện dể thương thì ghé ủng hộ bạn ấy nhé.

Tổng kết.

CSVC: 9/10 luôn là 1 trong nhửng cs có chất lượng tốt nhất ( điểm hạn chế là phòng không rộng = 1 số cơ sở khác nhưng bù lại KTV luôn luôn hấp dẫn)

KTV : SBD 08

Body: V1 – Cam việt ( nhỏ gọn- mềm mại)

V2: không có libit nhiều

V3: thon gọn do tướng mình dây

V4: sạch sẽ có nhiều râu nhưng cắt tỉa gọn gàng.

Kỹ năng: 7,5/10- nói chiện nhẹ nhàng, ân cần, kỹ thuật mức trung bình khá.

Thiệt hại: tip = tic thị trường chung.

Cám ơn ae đã độc, bài viết có lỗi chính tả xin bỏ qua. Thanks!!!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hoang khi and Baolog.103

Hoang khi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/6/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿