1 thoáng Đại Nam - No.45

Lượt xem: 6,323

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
đây là lần đầu mình đi Đại nam , đánh giá về CSVC thì ko có gì để chê cả . từ xông hơi đến jakuchi đều rất ok, 1 nơi tuyệt với để mới đối tác các kiểu đến nói chuyện chém gió công chuyện các kiểu. mình cho 10/10 =))
còn về vấn đề cần tay nghề vs thư giãn thì mình đánh giá khoảng 5.5/10 , ko phủ nhận là nhan sắc các em ko có gì để chê cả, rất xinh =))
số báo danh 45
quê quán Trà Vinh
tên Thắm
cao 1m54

v1 vừa tay ko to
v2 ngon lành ko lipid
v3 nhỏ
v4 hok cho

đánh giá tổng quan :
ưu : mặt xinh, dễ thương, có nét riêng
khuyết : quá hiền so vs qui định ( mình ko nói là em ý ko nói lun =]] ), kỹ thuật cũng hok có skill đặc biệt

đây là lần đầu mình đi Đại nam , đánh giá về CSVC thì ko có gì để chê cả . từ xông hơi đến jakuchi đều rất ok, 1 nơi tuyệt với để mới đối tác các kiểu đến nói chuyện chém gió công chuyện các kiểu. mình cho 10/10 =))
Nguồn: Hitaro

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Em này face bình thường so với mặt bằng chung Dn, skill thì cũng 0 đặc biệt cho lắm, trò chuyện thì còn ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Musashi Miyamoto

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Ờ thì gu mỗi người khác nhau mờ, tui chỉ tổng hợp theo ý riêng, theo độ hài lòng, mỗi em 1 vẻ. Và tổng hợp thế thôi chứ ngoài 5 đại này tui còn lăng nhăng mấy em khác nữa :cool:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
798
245
us
0 ₿
E lạy bác lun, e cũng chả kém jì bác. Thấy gái đẹp mà ko mê chắc bị đưa đi giám định giới tính quá hí hí

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Tui mê gái đẹp cũng tùy hứng, khi thì thích mặn mà sắc sảo lúc thích ngây thơ n tội, có khi 5 đại này sẽ thay đổi theo thời gian 0 biết chừng :cool:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
798
245
us
0 ₿
E thì thích đẹp, nói chuyện vui, tếu, dí dỏm... Đặc biệt là hiểu tâm lý đàn ông muốn gì, vì thế e chọn No. 12 và 48 (48 khá kỹ tính, 12 thì quá tếu lâm):p:p

Penalty

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/16
Chủ đề
1
29
19
41
0 ₿
Cho hỏi từ viết tắt HTGD là gì vậy ? Đọc thấy anh em viết nhiều mà không biết là gì

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
tui thì ko dám cho ý kiến , nhưng cá nhân tui sẽ ko đi nơi này nữa , đi dc vài lần đều thất vọng , các số rp kêu được là cả 1 vấn đề nan giải

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.