1 tối bối rối cùng 39 P.A Relax

Lượt xem: 2,048

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Chào các chiến hữu,
Sau 1 ngày mưa tầm tả, như 1 cánh chim mệt mỏi, Titan phải kiếm ngay 1 chỗ ấm áp hong khô bộ long ướt đẫm do cơn mưa chiều. Lần này Titan chọn P.A trao duyên gữi trym.
Thanh toán tiền vé xong được em trai locker dẫn lên phòng, 5 phút sau em cũng vào. Được biết ẻm số 39
Massage khỏe: em làm khá là bài bản. massage khoẻ lưng & chân xong bắt đầu làm thái. lật ngửa lại cũng khoẻ rồi mệt. 1 cảm giác thú vị khi xen kẽ giữa khoẻ và mệt, mệt xong lại khoẻ. hạt đậu hồng hào củ em đi tới đâu tê người tới đó
Massage mệt: dâm dâm cô nương đích thị là đây, kỹ thuật chưa luyện đến tầng max level nhưng cũng dủ tê tái. Special, em làm tình ôm ấp vuốt ve như thể người yêu, không khác gì đang vào hotel với gấu nhà
Về body thì vòng 1 hệ cam, , vòng 2 có chút lipid, vòng 3 bóp sướng, vòng 4 nước nôi đầy đủ, cứ nhẹ nhàng khơi nguồn nước lũ sẽ về. Body thì nhìn vừa người chắc tầm 1.55m, nên ko phải hệ mình dây nhe các bác.
Túm lại thì service của em nhiệt tình, kum thì nghe nói là tuỳ người. phần này Titan cũng không care lắm.
Chốt hạ 400 vé + 500 tip+ 20k locker + 10k giữ xe

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, boycondon560 and paul2017

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam