Q.10 111 PA quá may mắn với em yêu

Lượt xem: 1,081

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Dạo này làm ăn quá sức chán chơi gì cũng không trúng, đi xả xui nhẹ nhàng quán kế tiệm. PA ngay trước tiệm còn gì bằng đến nơi thì thấy xe đông gì đâu, còn mỗi bé 11 là bé mới toanh, lâu cũng chả đi cứ đi đại cũng được.
Lâu ngày vào lại thì thấy ok là anh em phục vụ dạo này khác hẳn nhiệt tình sạch sẽ very good, vào xông cho đầu óc nhẹ nhàng để chiều quyết định 1 con lô chuẩn chỉnh thì thấy em đã vào. Lau chiếc cửa sơ sơ nhòm qua thì thấy em mấp mé quá là đã, lúc đầu xem ảnh dưới thì nghĩ em chắc 1m5 loli này nọ nhưng không em thì dạng vừa người, nên bác mà thích loli dây dây thì sẽ không đúng gu lắm. Gu mình thì cũng loli vs mình dây nên là hơi tụt tí dù sao đó giờ đi thì chưa bao giờ đổi người dù thế nào cũng vậy.
Bước ra đến ngồi nhắm nháp tí trái cây uống miếng nước hỏi han sương sương thì thấy đồng hồ treo tường đứng kim ở số 11 lại 1 điểm báo, không mất nhiều thời gian nữa em nói vào tắm nhé ok thôi em. Vào bồn ngồi nước đã đầy sẵn để em gội luôn cái đầu, nhắm mắt tận hưởng đến lúc em hỏi có 1 cái trước không anh thì ok em quất luôn. Để bé ngậm rồi đếm trong đầu thử là bao nhiêu giây sẽ đến lúc không chịu được, thì lại trùng hợp 111 giây.... Thôi rồi biết chiều nay sao rồi. Xong xuôi em tắm nhẹ lại phát lau người lên giường chờ em.
Không quên làm nhẹ con song thủ 11-44 kèm 3 càng lô 111, đang nhức lưng mỏi nhiều nói em đánh nhiều tí cái lưng thì về khỏe 8/10 rất được, bắt đầu màn trườn thái em làm khá nhanh chắc môi trường mới chưa quen , kèm được cái điểm cao là hơi thở em thở nghe kích thích kèm 1 vài nụ hôn trên người. Xoay người lại , kèo em lên ăn cháo với em 1 lúc tay xoa xoa hột le 1 hồi chà ngay khe suối đã thấy nước ra, nói em khỏi chà nu gì hết xoay 69 quất luôn. Rất thơm tho liếm đã thôi rồi , đúng là nhiều khi đi săn rau hay bị vị lạ có khi đắng đắng có khi này kia chứ mấy em massa đúng kiểu là chăm chút kỹ liếm sướng thôi rồi. Lần này không đếm gì được hì hụt đại chiến thì bắn ra hết em không biết với lâu rồi tích tụ nhiều nổ 1 phát em sặc ngang nuốt 1 tí tinh binh mình vào luôn.
Tắm lại lần nữa chào em iu ra về xem con lô và kết quả quá sung sướng hehe ẳm cả 11 và 111 như này phải sắp xếp ghé làm phát 3 em có em 11 để cảm ơn mới được 1 chiều đã sướng còn lấy lại tất cả mãi yêu em 11.

Đính kèm

• xúc cát.jpg
    xúc cát.jpg
    83.8 KB · Lượt xem: 139

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
tại hạ không biết môn lô đề nhưng quá chúc mừng bác vừa sướng cu vừa sướng túi tiền

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿