Tân Phú 12 : face xinh , dáng nuột

Lượt xem: 1,897

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿
rồi rồi tới công chuyện rồi mấy ông ơi , cái lùm mớ nó chuyện là đang yên đang lành chở con người yêu đi ăn kem mà trời thương sao nay con ngiu nó tới tháng nó kiểm tra điện thoại các ông , nó mò nó lướt kiểm tra nào từ FB rồi chuyển sang messenger , tí hồi nó kiểm tra qua tới lịch sử tìm kiếm rồi lum la hết, cái lồng mớ nó , nó kiểm tra một hồi nó kiếm ra cái trang cộng động massage luôn các bác :)) nó biết chuyện nó giận từ bữa tới giờ cũng khoảng gần 1 tuần rồi . cuộc đời đưa đẩy bắt tui phải nhịn xả áp bức trong 1 tuần lận mà tính tui chịu kh nỗi nên th cx ráng lén lén làm 1 chuyến massage kkkk. :cuteonion6:

do trẻ người non dạ nên em chỉ quất cái vé 500 th mà có camapro nên còn được giảm xuống còn 299 nữa các bác. check code này kia xong được bạn lễ tân giới thiệu cho có bé 12 mới nên quốc luôn , chứ sự thật là ngồi nhà lướt thấy cơ sở đăng hình bé mới rồi kkk.:cuteonion9:

lên phòng ngồi xông tí là bé vào liền luôn, nhìn bé đăng sau lớp kính mờ mờ ảo ảo chưa gì mà trong đầu tui toàn nghĩ đến chuyện phịch bé kh à. ra ngoài để bé lau người tí , nói chuyện đôi ba câu để tìm hiểu nhau rồi mình cùng bé vào bồn luôn.
onsen : bé làm khá là bài bản , cái kiểu cách của bé có vẻ từ tốn chầm chậm , mà cái bài chầm chậm này lại hợp với gu tui các ông ạ.
phần khỏe : bé đấm còn hơi thíu lực nên tui có dặn, bé đã tiếp thu và tăng lực rất chi là vừa ý tui luôn các ông.

phần mệt bé mở màn bằng những cái hôn nhẹ chi chít khắp người , đi kèm với những đường lưỡi uyển chuyển vòng quanh cơ thể tui, thoa dầu nuru lên người bé hòa làm 1 trườn bò lăn lê lết lên mặt trước và mặt sau của tui. sau đó bé bắt đầu lùi dần xuống dưới thể hiện bài BJ , HJ nhẹ sợ chưa gì đã phun nên tui bảo bé vô luôn bài 69 kẻo muộn. húp sò mị nương cùng móc cua mỹ nữ phê lắm các ôg ơi , đúng là nhịn gần 1 tuần nên chưa gì 5p là tui out luôn các ôg. :cuteonion58::cuteonion58:

đánh giá sơ bộ hàng mới : 12
face xinh : 9/10
v1 hệ cam vừa tay
v2 lipit mềm mại mượt mà
v3 săn chắc , căng tròn

tip thì 500 bằng giá vé mà lỡ vì cái đẹp của bé nên thêm 100k nha ( rất đáng rất đáng nha ) :ami-(15)::ami-(15):

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Ui, hôm bữa thấy pé xinh quá trời mà cơ sở bảo đang đào tạo nên chưa cho lên sàn!
Pé vui vẻ tình cảm không bác, hay chỉ ở mức hoàn thành công việc?
Bên này trước có ghé 1 lần mà chỉ ở mức hoàn thành công việc mà thiếu phần tình cảm nên không ghé lại!

• Haha
Điểm cảm xúc: trampham

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
à vụ lịch sử tiềm kiếm thì bác nên mở tab ẩn danh ấy, sẽ ko lưu lịch sử nhé!
rút kinh... nha bác!

• Haha
Điểm cảm xúc: nhatpham

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿
đã có sự thay đổi r bác , thử lại lần nữa xem sao

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @trampham đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.