16 DDCN

Lượt xem: 1,831

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Chuyện là hôm t7 vừa r được bác @Lục A Ka tin tưởng giao cho sứ mệnh thăm dò e số 16 mới :D

Tới nơi đưa code check các kiểu thì cũng được lễ tân mời lên phòng, đợi tầm 10’ e cũng vào, 1 phần e đang bệnh, 1 phần cho e thời gian ăn :D

Lúc đầu mới gặp thì bé vui vẻ dễ thương, kiếm cách nói chuyện này nọ, xong bé dẫn vào tắm, chưa gì là đã Hj nhẹ màng 1 r :p bắt đầu e nghi e sắp qua 1 kiếp nạn lớn đây :oops: xong ra lau khô người cũng ngấu nghiến lick ti e nữa

Mass khỏe: mình k đánh giá cao phần này của e lắm, bé đấm có lực thật nhưng làm k đủ bài cho lắm, lướt cũng nhanh nữa, nhưng thôi kệ phần thư giản mới là trọng tâm của bé :))))))

Mass Thái: bé đi dầu Thái và dùng lưỡi ngậm sẵn nước nóng luôn, đi từ chân lên tới cổ, r ghé tai, cắn nhẹ, xoáy sâu, xong bé xuống lại mông, kêu mình chổng hẳn mông lên o_O r bắt đầu WC, tay thì vuốt trụ, trời ơi, sao chịu nổi khúc này, cơ mà bé tâm lý, k làm nhanh để mình out sớm, chỉ là vuốt nhẹ. Xong hết r bé lật ngược mình lại, tiếp tục hành hạ, lick ti, rên lớn hơn, và Bj thằng e như chưa từng dc Bj vậy, xong r bé bắt đầu khẩu dâm :p “A ơi bú e đi, cho e phê chung với” rên lớn và dồn dập hơn, quần hết 25’ thì cũng ra trong sung sướng thật sự. Bé vệ sinh xong r mass đầu cho mình, cơ mà có lẽ mệt quá nên ngủ dc 1 giấc luôn :)))) lúc tỉnh lại là còn tầm 30’ mà ẻm đòi mình thêm 1 shot nữa :eek: ẻm bảo k cho thì ẻm k thả về :( mình nằm cho bé tự xử luôn, cơ mà ra k dc nên còn 10’ bé cũng chịu thua, tắm lại cho mình để mình về, còn hẹn mình lần sau vào là phải 2 shot mới chịu nha

SBD: 16
Face: 7₫ có vẻ do bệnh với thức khuya nhiều hay sao mà nhìn bé hơi xuống sắc
V1: 7₫ vừa tay, bù lại săn và đầu tí cứng ngắc
V2: 7₫
V3: 7.5₫ bóp đã
V4: 8₫ gọn gàng, nước ra đầy tay

Tic: bác @Lục A Ka tạo điều kiện quá đã
Tip: 7xx

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
16 này mình đi rồi.
Hình như mới vào làm hay sao ấy.
Nhưng mà món gì cũng biết. :)) có cả đá lưỡi nữa nha (nếu bạn nào thơm miệng ) kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and caubetihon
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.