16 hậu offline - không thể tin nổi

Lượt xem: 11,967

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hôm nay 19/11/2015 offline cùng các member yếu dấu, trở lại đại nam vs bao bồi hồi xúc động, lúc đầu tính quay vô tìm bé gumiho 51 , xui xẻo thay em nó chưa vào vì còn sớm quá.....đắng lòng không biết làm gì phó mặc cho trời random thử số phận. May mắn mỉm cười vs thanh niên cứng có chồ đứng và cứng đúng chỗ đó khi gặp bé 16
phai công nhận rất ấn tượng vs bé này, cao khoảng 1m7 trắng trẻo dễ thương. cam việt nam , nhìn rất là hiền lành dịu dàng , em đấm đá đủ bài đủ lực đủ khỏe , cứ ngỡ mình gặp 1 bé hiền lành thì lúc thư giãn ôi thôi........."lột xác lột xác thành người khác ' hiện nguyên hình 1 ddcn , cuộc đời bỗng nở hoa kkkkkkkkkk, em nó thả kiến, ôm ấp hun hít, lick ti phải gọi là ko thiếu thứ gì ngoài BJ.
Không ngờ ăn ở tốt số nên đc phù hộ đúng ngay hàng hiếm đại nam, có lẽ đây là 1 trong các số hiếm có chịu quậy nhất Đại Nam, đi về không quên tip cho em nó 300k cùng lời hứa "anh sẽ quay về" ....ngồi nhà viết report mà trong lòng còn bồi hồi tê tái , quả không uổng phí 1 đêm offline tê tái thoải mái sáng ngồi gáy kkkkkkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chờ report của 2 bác đấy kkkkk

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
ngon, chúc mừng bác, mà thêm cái report 3 vòng cái bác, sơ-vịt vậy là tê tái cmnr :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,194
0 ₿
Bác hitaro mà lùi thêm 1 số nữa là gặp đc Duyệt Tuyệt Sư Thái, chưởng môn đời thứ 3 của phái Nga My rồi! Uổng quá trời!!!!:p

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hic, số đỏ dữ. Minh chưa bao h đi massage mà gặp em chán như vây a. Đi em 38. Đấm bóp cũng tàm tạm phần đăp cát nóng em không làm, hỏi thì ẻm kêu quên.
Phần thư giản. Cứ lên lên xuống xuống bao chán luôn. Phải dùng từ siêu công nghiệp mới lột tả hết. Thằng em nó không thèm dậy luôn chứ đừng nói đến chuyện out nữa. Thôi kéo quần lên đi về. Túm cái váy là số chán nhất mà mình từng đi trong sự nghiệp đi hơn 50 em của mình. Tip 250k. Mức Tip thấp nhất sự nghiệp đi massage của mình luôn. Hôm nay nói chung là có 1 seri cái nhất luôn. Em còn nói Đại Nam ai ũng vậy cả. Rồi xong never come back. 16 bác đi có khi nào sắp tuyệt chủng rồi không. Còn sót lại 1 hai em gì đó quá.
Đánh giá sơ bộ Face 7đ. V1. Cam, V2 tí lipid, V3 nhỏ, V4 quần chật quá. Không check.
Bác @hitaro chắc gặp hàng hiếm thật rồi. Thôi cũng an ủi phần nào 5 anh em congdong đi mà có mình bác là có số hưởng à.
P/S Hì trước h chỉ đi mỗi hệ thống Minh Tâm với Boss. Háo hức đi Đại Nam cho biết Nên có lẽ kì vọng hơi nhiều. Do vậy thất vọng cũng nhiều hơn. Service thì thua xa Boss xa lắc xa lơ luôn. mà nhan sắc Minh Minh Tâm ok hơn service cũng thua.

Sửa lần cuối:

Artie

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/10/15
Chủ đề
1
11
3
32
0 ₿
em đi số 62,nói chung bác nào thích massage khỏe thì nên đi em này,đánh đấm có lực,đủ bài,về lưng em đỏ hết cả lên :( ,thư giãn không có gì đặc biệt,lên rồi xuống xuống rồi lại lên :(.
face tầm 6.5đ.V1:cam mỹ .V2:hợp với dáng em ấy. V3:săn chắc. V4: em không check ,em xin hết :D

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
38 Linh Amada đây chứ ai, chảnh phải nói trùm lun, nhìn mặt khách mà làm, hồi mới vô tui đi e nó nhiệt tình 1 cây, cởi bra khám phá thoài mái, mà v1 e nó ko good lắm, service tốt khỏi chê, từ ngày đông khách, làm dc lâu năm CHẢNH NHƯ CC, sao ko nhớ ngày chân ướt chân ráo vào, đậu mớ

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Nghe cái tên đúng chính xác 100% luôn. Vòng 1 chút éc

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Artie

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Chia buồn cùng bác. Thôi quay về Boss với em đi :D

• Like
Điểm cảm xúc: Artie

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
E nào đang Hot mà tỏ thái độ là tự uống thuốc độc hại mình từ từ sẽ lụi tàn..

• Like
Điểm cảm xúc: ĐôngAnh

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Linh amada fb của ẻm gần 1500 nguoi theo dõi , ge ge. E này matxa bt, mà vếu nhỏ quá, nên ko có gì đặc biệt

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
chia bùn vs mấy bác :( chắc tại tui ngâm jacuzi lâu nên trời nó thương kkkkkk