16 mũm mỉm nhây đến giây cuối cùng

Lượt xem: 1,730

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Cũng hơn tháng nay kể từ ngày lên mây cùng 11 nay mới co dịp quay lại ML tìm e nhưng tiêc thay đi ngay ngày e off thế la trăm sự nhờ a locker tim cho 1 bé và được cái ok anh bé này làm tốt lắm đê e giới thiệu cho a . Ok thì ok cầm ít cf nè e .
Lên phòng thay đồ quấn khăn nằm đợi sẵn k thèm xong hơi gì . Hút tàn điếu thuốc thì bé gõ cửa bước vào . Ấn tượng đầu tiên mình cũng k thik lắm định đổi ng vì gu của tui la mình dây mà thôi thấy e nở nụ cười thật tươi nên cũng k nỡ làm e nó buồn . Không làm mất thơi gian của nhau tui bước luôn vào bồn cho e tắm luôn. Khâu tắm gọi e làm thật kỉ từ đầu đến chân tỉ mỉ từ chút thì cũng tin tưởng dc phần nào quảng cáo của a locker .
Lau khô ng e mời mình lên giường cho e đấm bop trước . Lực đấm e này quá tốt đúng la như đi massage khoẻ có bài bản đàng hoàng lại thêm khoảng chườm đá nóng . Được gần nữa thời gian thi e hỏi mình còn mõi chỗ nào k e chuyển qua làm thịt nhe . Hehe ok baby làm gì thì làm đi a đợi . E chuyển qua làm thái dùng cặp ngực cứ ưỡng ẹo chà nhiệt tình từ tren xuông dưới xong rồi cho tắm lưỡi đá môi click ti môi thì đá tay thì đi lung tung các chỗ . E cũng đoán dc thằng nhỏ đang biểu tình đò quyền lợi nên cũng bò xuống chăm sóc nó vừa Bj vừa Hj dc một lúc thì mình cũng out trong nuối tiếc của e nó chứ k phải của mình . E chưa xong mà a đã xong r sao hizzz hẹn e hôm khác vậy nay a đầu hàng .
Đánh giá sơ bộ :
V1 cam việt vừa tay k dc săn cho lắm
V2 hơi tròn
V3-V4 to tròn căng nước nôi đầy đủ sạch sẽ gọn gàng
Tổng chi phí :
Tic 350 code
Tip 600
Locker 50 gx 10

• Like
Điểm cảm xúc: Thanhanke

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Chúc mừng bác co vào đây vài lần sao chưa gặp dc e này e mơi ha bác

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Chúc mừng bác nhe 16 có vẻ ổn thây nhìu rp vê e này chắc vác trym đi ngay quá

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Chúc mừng bác bé 16 này tình cảm thì khỏi chê làm full giờ mơi chịu ra

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Sao bác được bonus nhiều skill quá vậy huhuhu, em còn nói chuyện giỡn với bác nữa chứ, bữa gặp tôi em im ru ah.