16 P.A chú ngựa ô cho cuộc chiến top đầu ở P.A 29/3

Lượt xem: 1,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

wase6504

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/12/15
Chủ đề
5
24
12
0 ₿
Lời nói đầu tiên xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tin tưởng trao điệp vụ cho mình.
Không phụ lòng bác Lục, đúng thời gian và địa điểm là mình bay tới ngay. Không dài dòng luyên thuyên nhiều nữa. Mình vào là book ngay pé 16. Thì pé đang có khách, cũng nằm đợi 20p là đc lên phòng ngay.
Thật ra trước khi đến mình cũng tìm hiểu và đọc sơ qua, thấy nói là pé 16 mới vào làm, cũng ko bik thực hư thế nào. Nhưng đc bác Lục tin tưởng giao trách nhiệm, thì mình cũng phải liều mình làm chuột cho ae đi sau còn bik.
Mình xin bỏ qua phần xông hơi và thủ tục nhé. Các bác có thể tham khảo ở những baid khác. Mình đang nằm đợi sau khi xông hơi xong thì pé cũng vào. Pé nói chuyện nhẹ nhàng lắm, đúng chất miền tây luôn nhé. Pé khá xinh, lại còn cao nữa chứ, đúng gu mình luôn. Thật cảm ơn bác Lục, không có bác thì mình cũng ko giám làm chuột bạch đâu. Trước khi đi mình hồi hộp lắm, không bik pé mới vào, có làm đc hay không. Nhưng trời không phụ lòng người.
Mass khoẻ: pé làm rất tốt nhé, nhưng mình nghĩ cần thời gian, pé sẽ hoàn thiệt kĩ năng thêm.
Mass mệt: pé từ từ để lộ đôi gò hồng xinh cực, rồi bảo mình nằm úp xuống. Pé rót tinh dầu nóng gì đấy lên người mình, làm nổi hết cả da gà. Pé dùng lưỡi đi khắp người, lên đầu rồi thở gấp, rên nhẹ làm mình tê luôn chân tay. Chưa kịp lấy lại tinh thần thì pé đã dùng vũ khí hoá học trường lên lưng mình. Mình chông mông lên cho pé dễ típ cận cậu pé, thế là pé ngậm lấy ko rời, làm mình tê tái. Đc 1 lúc thì pé lật mình lại bú như chưa đc bj lần nào vậy. Đc 1 lúc thì pé lại triển qua bưởi kẹp xúc xích. Vừa làm, vừa rên làm mình chịu ko nổi 15p thế là out trong sung sướng.
Đánh giá
V1: đẹp và vừa với người 8d
V2: ko lipit, khá thon
V3: chuẩn ko chỉnh
Pé mới vào làm nên chưa nhiud người bik, nhưng theo mình pé cũng một 9 một 10 so với các số hot ở P.A
Đúng là có duyên mới gặp đc pé, mình sẽ là mối ruột của pé luôn nhé.
Thanks bác Lục nhìu nha
Tic: Lục ka tài trợ
Tip: theo sự cảm thụ của mỗi người

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.