16 Teen Teen Xinh Xin

Thảo luận trong 'Tổng Kho - Nơi Lưu Trữ Những Bài Viết Kỷ Niệm' bắt đầu bởi Graham, 11/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Graham

Graham Bé Thích Massage

Có vẻ như đầu tuần luôn là quãng thời gian mà Graham có những cuộc phiêu lưu kì thú nhất :rolleyes: Nay Graham sẽ kể cho các bác nghe về chuyến phiêu lưu đến vùng đất lạ mà quen Tây Thi nhé

Như mọi khi, vẫn sự nhiệt tình, niềm nở, vẫn cu cậu locker lon ton ngày nào tạo cho Graham 1 cảm giác như trở về mái nhà xưa vậy. Mọi quy trình cũng k có gì thay đổi nên Graham a lê hấp... teleport cho các bác nhé :D

Lần này Graham chọn bé 16. Hồi hộp đón chờ em trong phòng xông hơi đến khi em bước vào thì... ui chu choa, oánh giá sơ bộ cho các bác đây:
    Face: 7đ, xinh kiểu teen, 1 khuôn mặt oval gợi nhớ đến các cô bé sinh viên kiểu kiều nữ thường hay thấy tại các trường đại học danh tiếng :rolleyes:
    Cao: Hơn 3m bẻ đôi chừng... 69cm
    Thân hình: cân đối hợp vs chiều cao của em, nằm giữa size mình dây và mũm mĩm
    Trò chuyện: Thông minh lanh lợi có chút ngang bướng :p
    V1: 6.5đ, cam vừa tay, chậc chậc... cứ phấp phới sau tà áo kia làm Graham... chói lòa cả con mắt :p
    V2: *nắn nắn* - nói chung là ok lắm các bác cứ an tâm :D
    V3: úi chu choa mạ ơi đụng phải thú dữ rùi :confused:

Mát khỏe: 6đ, em làm bình thường vừa đủ để có thể giãn gân giãn cốt

Mát mệt: 1 trong những điểm Graham thích nhất ở em là cái cách em vê sát cả bầu sữa đi khắp cơ thể Graham khi nằm sấp, em làm chầm chậm nhẹ nhàng nhịp nhàng, tạo nên 1 cảm giác khoan khái tươi mát như bầu sữa mẹ vậy :rolleyes: Cái cảm giác khi đó, mùi hương cơ thể của em đó làm cho Graham suýt mấy lần "trên bảo dưới k nghe"... chợt Graham thầm nghĩ... thật may mắn khi V1 của em k to chứ nếu k chắc mình out từ vòng gửi xe rồi quá :confused:
    Tiếp đến là màn thổi lỗ tai, hôn cổ và vuốt ve mơn trớn khắp cơ thể. Đến lúc này thì công lực Graham dồn nến bao lâu nay cũng đã có dịp sử dụng. Hai bên quần qua quần lại như cặp song sát thèm khát nhau cực đỉnh trong "Mr & Mrs Smith" vậy. Đã đến lúc Graham được chạm vào làn da ấy, 1 làn da mịn màng tươi mát, và sự săn chắc căng tròn láng mịn nơi bờ mông ấy. Ôi, chạm vào là chẳng muốn rời xa. Một bờ mông nảy nở to tròn chắc chắn sẽ gây kích thích tột độ cho những bác nào là fan của Doggy nhé :D

Sau cùng thì nước cũng tràn bờ đê, và Graham phải dành ra ít nhất là 12 tiếng nữa ủ nước thì mới có thể "xả bờ đê" tiếp được :)))
    Rp của Graham đến đây là kết thúc, nhìn chung nếu các bác muốn chém gió, là fan của các bé teen lanh lợi sang chảnh thì em là 1 sự lựa chọn phù hợp nhé ;)

Đang tải...
  2. Mag

Mag Bé Thích Massage

Mừng pác Graham lại được số ngon

3. anh hung cu to

anh hung cu to Bé Chưa Biết Gì

graham co bi quyet gi ma di toan gap em ngon vay....:p:D:D

4. Graham

Graham Bé Thích Massage

Bí quyêt là đẹp trai khoai to bác nhé :)))

5. Hói Ca

Hói Ca Bé Thích Massage

gê gê quá giữ luôn bác,,kaka

6. Hói Ca

Hói Ca Bé Thích Massage

7. Chuối Xanh

Chuối Xanh Bé Tập Massage

graham lại lên sóng tiếp tục hehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.