17/8/2016

Lượt xem: 3,241

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin chào các đồng dâm. Tuần rồi dâm hiệp mới làm 1 phát 4 quán Massage ở Thủ Đức để về RP cho các đồng hiệp để mong các đồng dâm sẽ dễ dàng hơn trong việc chọn lựa.:D
Đầu tiên là 2 quán ở Quốc lộ 13, các bác chạy qua trạm thu phí sẽ thấy 2 quán nằm gần nhau bên tay trái hướng đi về Bình Dương ấy.
Chỗ này giá vé đồng bộ là 100k. Phòng ốc nhìn chán lắm. Dâm hiệp vào tốn 4 xị mà hok dc gì vì nhìn KTV chán quá cho nên tui khuyên các đồng dâm dẹp mấy chỗ này đi.:cool::cool::cool:
Buồn vì ko được gì, dâm hiệp bèn chạy về quán Massage trên đường Phạm Văn Đồng. Các dâm hiệp chạy từ cầu Bình Triệu về phía cá sấu Hoa Cà nhìn bên tay trái sẽ thấy. Quán đó mới mở được 1 tháng rưỡi. Phòng ốc cũng sạch sẽ và đồ đạc thì mới toanh.
Tic 150k. Hôm đó đi trúng 1 em miền tây.
V1 V2 V3 gần bằng nhau.:p:p:p
Dâm hiệp sợ V4 cũng gần vậy nên thôi ko dám Check =]].
Và lần này cũng thế. Cũng ko mần được gì cho nên đánh tip em nó 200 rồi ra về trong buồn bã...
Buồn bã nối tiếp buồn bã, Dâm hiệp đánh làm thêm 1 phát nữa để lấy lại khí thế. Dâm hiệp vào Phụng Thủy...
Haha, nhắc tới Phụng Thủy thì chắc các đồng dâm cũng chẳng lạ gì. Bề ngoài vẫn thế, sầm uốt và dâm khí ngút trời.:D:D:D
Mua cái vé 300 và ko quên làm chuột bạch theo sở thích của mình. Haha
Em tên Kha, Quê An Giang ngay Núi Sam, trắng trẻo nõn nà với 3 vòng chuẩn ko cần chỉnh.
Khuôn mặt em vuông với hàm răng trắng và đều như trái bắp non.
Bỏ qua hết những phần xông hơi đi, Đây mới là phần hay nè...Ẽm đi lưỡi khắp người từ đầu đến chân của chúng ta và ko quên dừng lại ở lỗ nhị, Miệng nàng ấm càng làm Dâm Hiệp cảm thấy rùng mình. Vào đây chúng ta sẽ ngồi như con Ếch, quỳ như con Thỏ và đứng như con Vượn:rolleyes::rolleyes::rolleyes:.Tic 300 Tip 500
Dâm hiệp xin ko nói về vấn đề này quá nhiều vì như thế sẽ mất đi cái hay của nó, Việc các đồng dâm nên làm đó là mua vé 300 và tận hưởng.
Dâm Hiệp xin cam đoan với các đồng dâm là Phụng Thủy nói về khoản chịu chơi và chịu quậy của mấy em thì ko chỗ nào ở Thú Đức bằng được đâu.
Tổng cộng cho 1 đêm nhiều nỗi buồn cũng ko ít nỗi vui : 1tr550k
Nếu các đồng dâm đi 1 số quán khác có thể may mắn gặp dc e đẹp nhưng nếu dâm hiệp nào làm chuột bạch mà trong lòng lo sợ thì cứ vào Phụng Thủy mua vé 300 nhé. Dâm hiệp đi 4 5 lần gì rồi nhưng ko thất vọng lần nào cả.
Tới đây dâm hiệp xin hết, tại hạ rất vui vì được đóng góp 1 chút sức lực vào công cuộc ngăn chặn cá sấu và hà mã trong mùa mưa này.
Chúc các đồng dâm thành công mỹ mãn!!! Thân chào

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Vãi cho bác gặp phải em v1,2,3 gần bằng nhau.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng cho pác ngon trym. Đúng là quá tam 3 bận. Phụng Thủy thì ko cần bàn cãi về độ chịu chơi. Tuy nhiên pác vẫn còn hên đấy. Vì khoản em út thì hên xui thui

Hùng777

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/16
Chủ đề
1
13
1
41
0 ₿
Bé Kha còn làm hả bro, tưởng nghỉ rồi, có thể inbox cho tui một số tên hot trong đó không bạn