17/9/2016

Lượt xem: 2,487

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Dâm hiệp xin vào thẳng vấn đề nhé các chư huynh
Các huynh né ngay cái massage sát bên tram thu phí quốc lộ 1K nhé.
Bữa dâm hiệp đi tức ko thể tả, kinh nghiệm massage cũng có nhưng chưa bao giờ ức chế bằng chỗ này
Tick 100 kêu chọn e trẻ dùm nher, dạ dạ có liền anh
Định mệnh bước vào nguyên 1 bà cô tầm U40, sợ quá kêu đổi e khác, "Dạ giờ còn mỗi 1 ng à anh ơi"
Bước vào là 1 bà cô U42 :confused::confused::confused: Nhìn siêu nản, WTF giỡn hả ta:mad::mad::mad:
Liếc 3 vòng một cách nhanh gọn nhất: XUỐNG CẤP TRẦM TRỌNG
Thôi cho bã ngồi chơi mình tắm 1 mình rồi Massage khỏe xong về
Massage thì qua loa, dạng làm cho có
Xong xuôi hỏi dâm hiệp có thư giãn ko, Dâm hiệp kêu ko, xong mới nói 1 câu như vầy "Ai vào đây cũng thư giãn hết, boa bèo nhất là 200 tới 300"
Dâm hiệp mới nói lại "Ờ cái đó thì em ko biết, e ko có hứng nên chị cứ ngồi chơi đi" (Nghĩ sao khu Thủ Đức có thằng ngu nào Boa cho mấy mẹ 200-300 ko, vừa xấu vừa già nói chuyện thì âm binh nữa, cứ như ra lệnh cho mình vậy)
Tốn 100 nó ko là gì nhưng đi mà gặp mấy mẹ bào được ngày nào hay ngày đó với lại nói chuyện thô lỗ chua chát quá làm dâm hiệp phát bực
Xin hết...

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Tui cũng vậy. Hồi vài năm trước cũng khu này tức là khúc Sóng thần và Ql 1K này, tui xí cô hồn tiền tic mà bỏ khỏi massage luôn và cũng bái bai khu vực này. Sau này nghe đồn có Vạn an bình gì đó mà cũng chưa dám đi.
Nghĩ cũng ngộ, mần ăn dịch vụ sung sướng mà mần kiểu đó có ma nó chơi.