17 Chúng ta sẽ thuộc về nhau

Lượt xem: 4,254

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Cuối tuần mệt nhoài với những bộn bề cuộc sống: kế hoạch bán hàng cho những tháng cuối năm, thu hồi công nợ, tổng kết, tiệc tùng v....v Lang thang bước qua những nẻo đường lạnh giá của Sài gòn hoa lệ cùng tâm trạng ngổn ngang nặng trĩu. Chỉ ước sao có ai đó bênh cạnh để ôm 1 cái thật chặt. Phải , chỉ cần 1 cái ôm thôi cũng đủ xoa dịu đi những muộn phiền của 1 trái tim đã chai sạn ./.

Trong cái không gian lắng đọng đầy hoài nghi ấy bỗng 1 ý nghĩ chợt lóe lên đầu của kẻ lang thang tội nghiệp: " đêt mệ, việc gì phải đi long nhong như 1 thằng điên vậy? muốn ôm, uống sữa, móc lốp ... thì cứ Minh Tâm mà thẳng tiến! "

Chàng trai quẳng lại đằng sau những muộn phiền bởi phía trước là những đam mê, khao khát đang vẫy gọi ....

Number 17

Face: Khá dễ thương , Zlat rất thích gương mặt của em

Form: chuẩn, cỡ 1m65 , có da thịt, tóc đen tuyền, da trắng môi hồng :D

Voice: dễ thương cực, cách nói chuyện cũng khá thân thiện

Service: đấm khá, có lực + chịu khó bảo gì làm nấy

Attitude: hợp tác, vui vẻ, chiều chuộng

Skill : HJ ngược, lick ti, tuy nhiên kĩ năng HJ chưa phê , phải mất 20' mới out đc :(

V1: cam VN , V2 3: chuẩn, V4: no check

Anh mà đại gia chắc hốt em sớm, rất hợp gu về khoảng nói chuyện + ngoại hình đối với Zlat

Tạm biệt em, một buổi tối ngon lành :D

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
809
258
us
0 ₿

Bác tả em này xem ra cũng ngon vãi nhưng em không phải đại gia em chỉ là quý tộc thì có rước em về dinh được không bác.
- Đại gia: Là những người phất lên từ những việc như: Trúng đất, gặp thời, bỗng dưng giàu ngang hông (có thể họ xuất thân từ nhà danh giá hoặc gia đình bình thường)
- Quý tộc: Chỉ những gia đình giàu có truyền từ đời này sang đời khác, gia đình vương gia vọng tộc. Xuất thân từ tầng lớp thượng lưu.
Đùa chút với các lão huynh thôi. Mong các đại gia đừng mắng em mà tội nghiệp.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
thoải mái đi bác :D, số này ko dành cho ai thích bươi nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Thichmatxoa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/10/16
Chủ đề
3
23
0
44
0 ₿
Em này dạng teen, dễ thương, mũm mĩm.
Nói chung là dễ thương, nhẹ nhàng, tâm lý

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Em này là 17 mới của CH hả Bác ?

Hay là 17 cũ của Fes, 17 của Fes ngày trước là em Th.. 42 Fes, nghĩ 1 thời gian vô làm lại lấy số 17.

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Tối qua vừa đi em 17 xong. Nói chung là hài lòng, khuôn mặt dễ nhìn, eo ót đàng hoàng, v1 ko phải là điểm mạnh của em, bù lại vòng 4 mượt mà ướt át, service thì ko có gì nổi trội nên sẽ ko gặp lại em lần sau. Các số mình đã đi ở đây thì service tốt ngọt ngào chiều khách mình chỉ chịu em 34 và 41 :"3

• Like
Điểm cảm xúc: _Relax_ and Hamaru

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿