17 EVA - Em Và Anh

Lượt xem: 1,434

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Đầu tiên gửi lời cảm ơn tới @Logan code vip thái tại Eva.

Đi vào trọng tâm câu chuyện, gửi xe gặp bạn nhân viên ca chiều 5h dễ thương, dắt xe và dẫn Chipchip vào lễ tân. Bé lễ tân cũng dễ thương vãi chưởng, có hỏi nhỏ bé có làm không thì bé chỉ cười trừ kêu mấy chị làm ok hơn em, em tay nghề yếu, kaka

Công đoạn check code khá nhanh (lễ tân chụp hình là xong), sau đó locker dẫn mình lên lầu một p104.
Lột đồ xông hơi, xông ướt theo quy trình. Mở cửa thì ké 17 đã vào lúc nào ko hay, điểm cộng là bé đã chuẩn bị nước ngâm chân.
Cảm giác vừa ngâm chân, vừa đc bé đấm bóp lưng thật "đã quá pepsi ơi"

Tiếp đó là công đoạn mẹ tắm con như bao cơ sở khác.
Tới phần mát-lành: Bé đấm bóp tốt, chịu khó bắt chuyện, bôi dầu massage, lăn đá nóng, bẻ xương khớp như bẻ bánh đa kêu rắc rắc
8/10 điểm

Phần mát-khổ: Bé cởi áo dạng iếm ra, kêu là em làm anh đau chỗ nào thì rên lên em biết nha.
Trời đậu, mát-xa mà đau kêu rên là sao ta. Sau đó mới hiểu là, bé trườn ngực vào lưng, thổi cổ, hôn tai, trườn ngực vào đíc mình phê lòi, làm mình rên ú ớ. 9/10
Lật người lại, với màn kẹp xúc xích Vissan đỉnh kout, kèm BJ HJ xen kẽ 50/50, liếm ti, hôn cổ hưng phấn ko chịu được làm mình out trong 1p30, kaka ngại vãi chưỡng.

Đánh giá:
Face xinh, ổn áp, bé nói là quê cần thơ, tên Q****
V1: Cam lai 8/10
V2: Có lipid 6/10
V3: Vuốt ngoài đánh giá 6/10
V4/: ko check vì mình có móng tay.
Total gồm: Tick đc tài trợ từ Logan, Tip 400k

Đánh giá cơ sở ok, nhân viên nhiệt tình niềm nở, dịch vụ tốt. Đáng để trải nghiệm
Peace

• Like
Điểm cảm xúc: LamPhong1986, Logan and mr.Bi93

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿