17 Minh Long ngon lành cành đào

Lượt xem: 2,436

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Ngày cuối tuần rãnh rỗi sau một tuần dài bận đủ thứ là việc mệt mõi nên quyết tim chốn xa tress thư giản con trym bé nhỏ. Phi ngay đến Minh Long và cũng k quên alo làm cái code như thường lệ .
Sau màn tư vấn và check code thì đi dc đưa lên phòng gửi e pv chút cf cho vui chứ k yc mà cứ để em gọi tour binh thường .
Hôm nay diện kiến cô bé tóc vàng với số báo danh 17. Chào hỏi làm quen xong thi e pha nước chuẩn bị tắm rửa hai anh em sạch sẽ . Bước này thi đa số e nao cũng như e nấy nên không kể nhé . Rồi lên giường massage khoẻ cũng vậy lun nhưng được cái e này đấm tốt phải nói rất tốt về khả năng khoẻ dù có mấy chỗ e đấm hơi ê nhưng mình thik vậy
Qua massage thái e lướt nhẹ nhàng từ đầu đến đít , e rê cái đầu ti bé nhỏ ấy khắp từng chi tiết nhỏ trên người kêt hợp khả năng tắm lưỡi điêu luyện e làm tôi như mún rên lên vì sướng. Lật ngứa người ra thi thăng nhỏ đã nhõng lên chờ đợi , từng cái bú nút liếm được em triển khai lên nó một cách nhuần nhuyễn . Bú ti rồi đá bi ngậm hột sút cà em làm nốt hết chẳng đê nó dc ngỉ ngơi . Đưa ngực cho bú đưa ti cho sờ các vòng cũng dc khám phá thoải mái . Trường qua lếch lại bú tới bú lui thì e đổi thế đứng 1 bên cho mình thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4 còn em thi cặm cuội vừa Bj vừa Hj đến khi những giọt sữa đậu nành tuông trào tui chỉ bik bấu lấy bờ mong ấy mà công chân lên sung sướng.
Vote chút là e làm tốt nhưng âm thanh hơi íu nên cảm xúc cũng chưa đạt 100% e điều chỉnh âm thanh jav tầng số cao hơn tí thì ngon
Còn sv của bé theo mình là ok v1 vừa tay và v4 khít nước nôi có đủ
Tic 350
Tip 500
Pv 30

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Có 2 cái nút chỉnh âm thanh với cái ổ cắm mà bác k chịu xe nhẹ nhẹ lấy gi co âm thanh

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Chúc mừng bác e này trước làm bên YHCT rồi
Mới chuyển qua bên này thi phải