18-dubai BT. Nơi đáng sợ... các bác yếu tim ko nên thử

Lượt xem: 1,550

Cr7777

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
7
36
22
29
0 ₿
như tiêu đề. Khuyến cáo các bác yếu tim ko nên thử
Bé 18 - Hằng
Sinh năm 97 gương mặt dễ thương dáng đẹp
(.)(.) bự à nghen .........
tình hình là sau nhiều ngày trực chờ xin nhiệm vụ của mod nhưng bất thành em quyết đình liều mình xông pha trận mạc. Xách xe phóng từ q2 sang dubai bình tân là phờ phạc luôn. Làm thủ tục xong xuôi lên phòng xong chờ 18 mà lòng nộn nao ko biết tình hình có êm ko. Nghe tiếng đóng cửa mình cũng lật đạt đạp cửa xông ra. Tia ngay (.)(.) là thấy hôm nay đẹp trời rồi....
em bị hiếp các bác ak. Chuyện là v em vừa ra khỏi phòng xông hơi là em nó chụp ngay thằng ku vuốt ve các kiểu trong lúc chờ em ráo mồ hơi để tắm tí nữa thì out. Tắm xong cho em em nó lại chụp thằng nhỏ vuốt ve rồi bất ngờ khuyến mãi cho màn bj 1’ các bác ạ. Lần đầu em thấy có bé như v luôn. Nói chung là từ lúc vô cho tới đi về bé nó ko tha cho thằng nhỏ phút nào. Luac massage khoẻ cũng v em nó cứ bóp mình mấy cái lại xuống kiếm thằng em. Đỉnh cao là em nó massage khoẻ cho mình, vừa làm khoẻ lâu lâu lại tuột xuống liếm thằng em ôi thôi nó phê lắm các bác
Massage khoẻ em làm cũng sơ sài thôi ko có gì đặc sắc nhưng bù lại em làm thái cần mẫn nhiệt tình. V1 to nhé nên làm thái khá là phê. Em cũng thoải mái ko giưx hàng. Nói chung 1 số làm thái rất có tâm.
ACE nào muốn biết hết skill của bé thì qua gặp bé ngay đi. Còn nhiều điều bất ngờ đang chờ đón

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã ủng hộ và dành cho bé 18 những lời khen chân thành
Tuy nhiên vì lý do cá nhân nên bé 18 tạm nghỉ 1 thời gian. Bé đang tranh thủ giải quyết xong công việc để quay lại hồi ngộ cùng các anh sớm nhất có thể
Mong các anh thông cảm cho bé ;)

Le0l0ve

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/18
Chủ đề
4
20
10
30
0 ₿
Tiếc quá đi