18 P.A Relax, chuyện bây giờ mới kể!!!

Lượt xem: 2,508

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

knight88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/9/17
Chủ đề
1
14
0
36
0 ₿
Sau một đêm trải qua nhiều cung bậc cảm xúc thì bây giờ mới tỉnh táo hoàn toàn để chia sẻ cùng anh em. Sau 1 ngày làm việc mệt mỏi thì tối qua nhận được code từ Bé Đẹp, phi ngay tới P.A Relax với tâm trạng hào hứng pha lẫn hoang mang là không biết có khỏe ra không hay mệt hơn nữa :)).
Sau một vài thủ tục cơ bản như gởi xe rồi check code thì thẳng tiến lên phòng VIP Thái với lời khuyên số 18 từ em dẫn đường. Okay, nghe lời thằng em thôi, không quên tip 30k cho em nó tiền cafe.
Vào ngồi xông hơi khoảng 10 phút thì nóng quá nên ra ngoài ngồi nghỉ, uống nước, sau đó khoảng 5 phút thì nghe tiếng gõ cửa từ bên ngoài rồi bóng dáng tiên nữ xuất hiện với giọng miền Tây dễ thương. Mới nghe giọng không là đã thấy thích rồi. hihi. Em chuẩn bị nước tắm cho mình, vừa kì cọ vừa không quên chăm sóc cho thằng nhỏ, mới ngang đây mà đã phê lắm rồi. Tiếp đó đến màn massage Thái trước theo yêu cầu của mình. Phải nói là quá phê anh em à, từng đường lưỡi của em nó kết hợp với 2 gò bồng đào cứ di chuyển lên xuống đều đặn. Đôi tay và mềm mại cộng với bờ môi chạm đến từng điểm nhạy cảm trên người mình và thằng nhỏ, kết quả là out trong sung sướng sau khoảng 15 phút.
Sau khi tắm lại sạch sẽ thì đến màn massage khỏe với đá nóng và gối thảo dược. Em làm khá bài bản và đủ lực cộng với nói chuyện khá có duyên nên mình thấy rất thoải mái. Sau khi kết thúc nằm tâm sự với em nó một lát rồi xuống nhà. Đánh giá chung:
Cơ sở vật chất của P.A khá tốt
Em 18 mặt khá dễ thương theo ý kiến của mình nhưng có lẽ kết nhất là em nó rất nhiệt tình và nói chuyện khá có duyên.
V1 7 điểm,dạng cam lai bưởi mềm mại rất hợp làm Thái
V2 6 điểm
V3 7 điểm
V4 không check
Tic free
Tip như mặt bằng chung
Sẽ quay lại P.A một ngày không xa để lại thăm em.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Cặp bưởi ấy chính chiến rất nhiều mặt trận và bé đã được yên giấc với cặp bưởi ấy hiehie

Madridista

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/1/18
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Em newbie chưa đi thái bao giờ ! Bác cho em hỏi đi thái tip ntn bác ! Thấy toàn bảo mặt bằng chung :| thanks bác nhiều

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
đang máu quá, hôm qua gặp 11 rồi, hôm nay lại muốn gặp luôn 18 này , bác nào đi cùng cho vui không

• Like
Điểm cảm xúc: windowxp
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.