18 P.A Relax - NGỰC TẤN CÔNG MÔNG PHÒNG THỦ

Lượt xem: 4,267

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Phương Anh Relax thì đã nổi tiếng từ lâu về chất lượng dịch vụ, mình cũng đi P.A Relax vài lần và cảm thấy rất hài lòng. Lần này, vô tình gặp được pé 18 mới vào làm vài ngày đem đến cho mình những trải nghiệm rất thú vị nên cũng viết vài dòng rp cho anh em tham khảo số mới

Như mọi lần khi vào P.A thì được các anh giữ xe rất nhiệt tình niềm nở đón chào, tiếp đến là vào mua vé Thái sau đó được chú locker dẫn lên phòng, lâu rồi mới quay lại P.A mà những lần trước đi rất ok nên cũng tự tin đi random luôn và tip cho chú locker 50k cho thái độ niềm nở vui vẻ từ vòng giữ xe đến vòng lên phòng. Hôm nay được dẫn vào cái phòng khá to, rộng rãi có ghế nằm thư giãn luôn. Mấy nay mưa gió quá người cũng mệt mệt nên tranh thủ vào xông cho khỏe người, xông phê pha thoải mái nhẹ cả người, ra làm điếu thuốc đợi em xíu thì em bước vào

Đúng là “ Ngực Tấn Công “ thiệt các anh em ơi. Nhìn bầu ngực hỡ ra như đập vào mắt của mình, làm thằng em bắt đầu xao động và thằng anh thì chỉ mún úp mặt vô bầu ngực ấy mà ….. Em nhẹ nhàng lau mồ hôi và dịu dàng dẫn mình vào bồn tắm, sau khi tắm rửa sạch sẽ mọi ngóc ngách nhất là tắm cho ku em rất kỹ thì đến màn tiếp theo là matxa

À trước khi miêu tả màn 18+ sắp tới mình có vài đánh giá về em như sau

Face : xinh xắn, có nét chân chất của cô gái miền Tây

Body: dạng có da có thịt, ôm ấp sướng

V1: to bao ăn bao bóp “ Ngực tấn cong”

V2: 1 tí lipit

V3: mông khá to, doggy chuẩn bài, “ Mông phòng thủ “

V4: nước nhiều

Matxa khỏe: phải nói đây là thế mạnh của em, em làm rất kỹ từ 2 tay, 2 chân đến matxa đầu. Đang mệt mỏi người vô cho em matxa là chuẩn bài. Em làm đá nóng cũng rất tốt, vừa làm vừa quan tâm đến khách, chú ý hỏi khách về độ mạnh nhẹ cũng như sở thích của khách matxa như thế nào để điều chỉnh theo ý khách . 1 like cho em về khoản này

Matxa mệt: với bầu ngực to tròn tấn công vào tui thì cảm giác cực phê, vừa đi lưỡi vừa áp bầu ngực ấp rà khắp người phê lắm, ngực to nên em làm bánh mì kẹp xúc xích rất đã, vừa làm e vừa bảo “ anh ơi lấy tay bóp vào, ấn vào cho sướng anh” nghe mà hứng gì đâu, vừa làm e vừa rên nhẹ, tay mình thì rà hết cơ thể em, em BJ nhẹ nhàng nhưng sâu lắng sau 1 hồi cũng xịt sữa theo tư thế kẹp xúc xích. Em tắm lại cho mình, sau đó ngồi tâm sự với em xíu rồi ra về

Hẹn gặp em vào lần sau nhé, thanks anh em đã xem rp

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Mừng bác ngon trym hy vọng bé sẽ vượt xa 18 cũ về độ hot của mình

• Like
Điểm cảm xúc: yoshizawa

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
em 18 cũ nghe đồn làm tốt lắm mà chưa được gặp, nay lại có 18 mới rồi không biết thế nào, vậy em 18 kia lạc trôi phương nào rồi có ai biết không?

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿
18 mới hả pác, em này đã zi ta, tui cũng khoái vếu bự, làm thái đã