18 vui tính, xinh xắn, siêu chiều chuộng

Lượt xem: 3,667

calvinklein6868

Tù Binh
Banned
19/7/17
Chủ đề
3
54
13
36
0 ₿
lời đầu tiên xin cám ơn mode DealPool đã gửi tặng mình code Vip Thái free

2 hôm liên tục đi massage mình toàn vào nói chuyện với các pé các bác ạ, khiến cho lưng thì mỏi vẫn mỏi , mà thằng em mệt vẫn cứ mệt

Nay buổi chiều được code quyết tâm đến PA.Relax massage thật sự các bác ạ

Hôm nay qua PA.Relax thấy khách đông quá, bạn lễ tân lúc nào cũng lịch sự , lúc về còn hỏi han mình nữa ^^, nay lễ tân hỏi mình đi số nào, thoy thì đông quá mình cho lễ tân tự sắp giúp mình.

Được locker dẫn lên phòng , tươi cười vui vẻ, nói mình thông cảm kẹt quá nên đi phòng nhỏ hihi , o sao phòng nào cũng ok mà, lát nhìn lại phòng o nhỏ tý nào, mà được cái tấm kiếng đối diện cái giường nhìn kích thích vãi các bác ạ hihi ^^

Mình o xông hơi, ngồi hút vài điếu thuốc thì pé bước vào , pé rất vui vẻ hỏi mình nhớ pé o ? hixx mình cận thật sự nhận o ra các bác ạ, lúc sau mới nhận ra pé số 18 hihi ^^ ( nhờ nụ cười của pé)

Pé bắt đầu tắm cho mình, pé lúc nào cũng vậy tắm rất kỹ nha, kỳ cọ hết cả lưng và chân luôn.

Tắm xong pé lau khô thật khô, sau đó mời mình lên giường massage

Pé đấm bóp rất kỹ nha, đi đá nóng , mình chỉ chỗ hay mỏi pé làm cực kỳ kỹ luôn làm mình thoải mái hết cả lưng hihi ^^

Massage Thái

Pé bắt đầu đi lưỡi ( phải nói là tắm lưỡi đúng hơn) đi 2-3 lần người mình, làm mình tê tái hết cả người, hôn cổ các kiểu , kết hợp dùng ngực quét tới quét lui nữa thích cực kỳ nha

Xong mình quay ngửa người pé bắt đầu thư giản , pé đi lưỡi và hôn mình suốt ( lại tắm lưỡi các bác ạ ^^), click ti cực phê nha, mình phê quá ôm pé cứng ngắt vào lòng luông hihi

Sau đó pé tập trung phần bj và hj, bj là bj lút cán nha ( ít pé chịu làm cái này lắm nha) , cảm nhận phần đầu ... dồn nén vào cổ họng pé phê lắm các bác ạ, giờ nghĩ lại còn thấy phê hehe, tui là cực thích bj lúc cán pé bik nên chiều chuộng quá mà ^^

Tay mình bắt đầu khám phá v4 và v3 củ pé pé bắt đầu chuyển sang hj, mình mém ra các bác ạ, cố kiềm nén dữ lắm luôn vì chưa khám phá được nhiều

Sau đó pé làm lại click ti, bj lút cán , mình tranh thủ khám phá v4 của pé hihi thích lắm nha, nước nôi tràn trề lại lâu lâu pé lại co thắt, mình khám phá tới 2-3 tư thế luôn, phê lắm luôn các bác ạ

Sau đây o bik nên kể o haizzz, pé rất chiều chuộng mình nha

Lúc mình sắp ra mình cũng muốn khám phá V4 nhưng , khám sai chỗ các bác ạ hixx ><

Tội nghiệp pé o nói gì cũng may là mình nhận ra sớm các bác ạ haizz, o khéo làm pé đau mất thôi

Cuối cùng thì mình cũng out trong sướng , sau đó ngồi hút thuốc và tâm sự pé rất nhiều, tắm lại và ra về

đánh giá ktv 18

face:7 đ

v1: 7 đ

v2:7đ

v3: 8 đ ( đàn hồi)

v4: 8 đ (siêu co bóp)

Riêng hôm nay bouns độ chiều chuộng pé 10 đ nha ( khám phá nhầm pé vẫn chiều chuộng o nói gì haizzz) cảm thấy cũng ấy nấy với pé

Hôm nay pé đau lưng, lúc khám phá V3 mới bik, mà pé cứ lum khum tắm lưỡi cho mình suốt, tội nghiệp , bik sớm o ham vui tui out sớm cho rồi

Kết thúc buổi tối rất hài lòng và phê pha ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_Ran, Cu Vang and GAtapMASXA

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Đi 18 là đúng số hưởng rồi.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Dũng Lụi

Binh Nhất