180419.16

Lượt xem: 1,690

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Mấy hôm nay, đọc bài viết của Muội Muội về mat xa Dubai BT, nên muốn khám phá, trãi nghiệm coi ra làm sao. Thế là trưa hôm qua vào xin Mod @Lục A Ka code, được Mod chiếu cố ngay, vậy là sắp xếp thời gian, khai triển ngay điệp vụ

http://congdongmassage.com/threads/...an-tinh-hoa-cua-chat-luong.46576/#post-233821

Đến nơi, làm thủ tục trình code và nhận phòng, hôm nay Mod cho code tự do, khp6ng chỉ định Ktv nên mình yêu cầu pé 16, một trong những “Tứ đại mỹ nhân, tinh hoa của chất lượng”.

Lên lầu nhận phòng, không quên tip cho bạn nhân viên. Chất lượng phòng đẹp, giường chữ V nên rất to, rộng rãi, có cả phòng xông khô và ướt, cảm nhận csvc ok. Mình thay quần áo, vào xông khô, sau đó xông ướt thì pé vào phòng, chào hỏi và pha nước chuẩn bị tắm. Sau khi xông, mình ra ngoài và pé tắm luôn cho mình, vì mình yêu cầu. Cảm nhận pé tắm rất kỹ lưỡng và sạch sẽ, đặc biệt là tắm cho “thằng nhỏ” rất tận tình, làm mình xém out…………

Bây giờ mới nhìn rõ gương mặt của pé 16 này, rất sáng, xinh, dáng người nhỏ gọn, đúng sở thích cùa mình luôn.

Màn mat xa khỏe pé làm rất tốt, chườn đá nóng, mat xa đầu….. cảm thấy khỏe hẳn ra, để chuẩn bị cho “cuộc chiến bắt đầu”

Pé kéo áo xuống, cởi bỏ nội y, ngực nhỏ gọn nhưng đẹp, săn chắc, đầu ty nhỏ và hồng, bú rất sướng. Pé dùng ngực trườn từ dưới chân lên đến đầu, và làm như vậy vài lần, kết hợp dùng tay HJ ngược (vì mình đang nằm úp), kèm theo những đàn kiến pé thả nên thật tuyệt vời các bác. Sau đó pé, xoay người mình lại, pé liến mình, bú đầu gối, cái này mới lạ nè; rồi bú ty của mình, đặc biệt màn nút trứng cút, rất tê tái. Pé họi mình: “Anh có bao gio72 bị hấp diêm chưa?” OMG, mình cũng hỏi lại: “Em có bao giời bị hiếp dâm chưa? Và cả 2 cùng cười thật dâm đảng. Mình nói pé nằm nghiêng cùng mình, và mình bắt đầu liếm nhè nhẹ đầu ty của pé, bàn tay khám phá V4, xoa đều và móc nhẹ nhàng, trong khi đó, pé dùng tay HJ thằng nhỏ của mình, như hai người yêu đang mơn trớn nhau, chuản bị làm tình vậy đó, tiếc là giai đoạn làm tình sẽ không bao giờ có hic hic…. Vì mình tôn trọng cuộc chơi. Sau 1 hồi quần thảo cùng nhau, pé quay ngược lại tư thế 69 cùng mình, vậy là việc của ai thì người đó làm, pé ngậm hết cả thằng nhỏ vào miệng, nút một cách chăm chỉ và từ tốn, trong khi mình dùng lưỡi liếm cô bé, bàn tay mình mâm mê cặp ngực cùa pé, pé rên lên sung sướng; và rồi sau 10 phút được pé BJ, mình đã lên đến tột đỉnh, out CIA trong sung sướng. Pé tiếp tục liếm bi của minh thêm 5 phút, nói rằng sau khi xuất tinh thì phải làm tiếp vài phút, cho sung sướng, thật là kinh nghiệm đầy mình.

Hai anh em đi tắm lại, nằm nói chuyện thêm 1 chút, mình hỏi là lúc nãy em phê thiệt không, pé nói là anh không cảm nhận được hay sao? Lâu lắm rồi em mới được sướng như vậy, cám ơn anh. Oh, thật bất ngờ khi pé nói vậy. Rồi thi hai anh em chia tay nhau trong sự luyến tiếc, hẹn gặp lại em……..

Cám ơn Mod LAK đã tài trợ code, các thủ tục đã xong

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Góp ý 1 chút: phong Vip9, có 1 bóng đèn sát trần, đối diện hướng người nằm, rất chói mắt. Hôm đó có yêu cầu ky tắt nhưng kg được, chỉ giảm độ sáng, nen nằm mat xa kg thoải mái vì ánh sáng làm chói mắt

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
hôm qua lúc mình ghé vào là 14h20 phút cũng là lúc bắt gặp 16 trong tháng máy lên làm khach, 18 thì nghỉ phép cuối cùng lên chơi với em phù thủy nhỏ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Lego

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/19
Chủ đề
1
11
6
36
0 ₿
Chắc phải quyết tâm đi 16 thôi, gu mình thix mấy bé nhỏ nhỏ con giống bác z đó. Chúc bác ngon to rym

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25