Tân Phú 19 hạc lây - thiệt là hạc co

Lượt xem: 742

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
hôm trước sau khi lang thang cafe cùng thằng bạn, nó có việc bỏ về làm mình bơ vơ lên camapro mò mò hồi thấy cái hạc lây kế bên đang khuyến mãi đồng giá nên ghé sang thử phát . Làm cái onsen để thư giãn nhẹ nhàng nhưng sau những lời mật ngọt của lễ tân mình lên luôn onsen 2 vì giá vé y vậy . Đi Sau đó, bạn locker dẫn mình lên phòng với nụ cười và lời chào thân thiện. Phòng ốc cũng ổn áp , sạch sẽ ngăn nắp .
Xông hơi được 1 lúc thì bé bước vào, bé mời ra ghế ngồi rồi lấy khăn giúp mình lau khô, mình hỏi bé số nhiu bé bảo số 19 , sau đó bé mời mình vào bồn để bé phục vụ , tắm rửa rất kỹ càng nha các bác, khu vực xa xôi vậy nhưng bài onsen mình đánh giá khá ổn , bé bít cách vuốt ve và kích thích thằng em mình chào cờ và sau đó là 1 màn BJ đầy máu lửa để mình out phát đầu tiên
Bé vệ sinh cho mình rồi mời lên giường nằm nghỉ trong khi đó bé tranh thủ tự tắm lại rồi mới lên giường với mình .
Xong phần khỏe thì đến phần massage mệt.Bé bắt đầu từ bài trườn phải nói phê hết sức, các skill ngực và lưỡi của bé rà khắp người mình. cái khúc nuru thì phải nói bé chơi khô máu, thiếu mỗi vài phân thì chắc thằng em mình chui lun vào hang rồi, bé phải nói là làm rất nhiệt , mình vừa out không lâu mà thằng em nó ngóc dậy như chưa từng có chuyện gì xảy ra . Mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé, hết tay rồi tới lun miệng, mình tấn công xối xả làm bé chùn bước phần nào vì bận rên , không tập trung vô thằng em mình , nhưng có vẻ đó chỉ là lợi thế ban đầu trước khi bé dồn hết công lực nuốt trọn thằng em mình trước khi làm nó khóc nhè gục ngã lần 2.
kết : đánh giá bé 19
Mặt: 7₫ bé xinh vừa phải
V1: hệ cam, vừa tay
V2; phẳng
V3: ổn áp
v4 : không mùi , nước nôi khá ỏn
Service: good
thiệt hại : tổng 1tr 3 cho buổi khám phá

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
nghe tiêu đề tưởng bác vật lộn với em nó theo kiểu WWE chứ kkk

bin phạm 007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
58
44
0 ₿
tui đi bé này qua rồi nhưng chưa được như bác, hix bác cho xin bí kíp với

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
88
28
0 ₿
ủa tưởng đâu ông trải nghiệm bdsm đồ không đó , tiêu đề hiểu lầm quá bác

phương louis

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
53
18
0 ₿
Nay như cá gặp nước vậy đó , chưa gặp e nào ok như vậy . Nay mới gặp nữa rồi quên lối về ae ạ

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
xin cám ơn anh đã ghé thăm Harley , chúc anh một ngày vui vẻ ạ

Trạng thái