19 Ks Boss .Riêng một góc trời...

Lượt xem: 7,128

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
Một ngày may mắn khi vừa tham khảo congdong xem chốn nào ta hò hẹn được, và khi vừa làm vài cơ bên star ra nhìn đối diện nguyên bản hiệu Boss to đùng. Thế là nhớ được vài số vội phi ngay vào.
Gửi xe tầng hầm được 1 anh đưa lên lầu và lên lầu nữa tia thấy vài em xinh xinh , csvc ở đây khá tốt phòng thưa giản sáng sủa, phòng xông hơi , xông khô có đá muối . mấy anh phục vụ nhiệt tình thiệt, hỏi thăm anh đi số nào , mình trả lời 19 đi em .
Sau màn chuẩn bị thì em bước vào phòng hành quyết với nguyên bức tường hoa văn màu tím trước mặt tạo cảm giác mê mụi , vừa leo lên giường thì tiếng gỏ cửa cộc cộc vang lên , leo xuống và kìa một nụ cười thiệt hồn nhiên như một lời chào thân thương đến em, em chỉ vừa kịp nhìn nụ cười ấy chưa đầy 3s thì con mắt lọt xuống dưới khi cái V1 đầy kích thích lấp ló sau lớp áo của em , cùng đôi chân khá thon dài làm em nổi hứng quá.
Lên giường được em maxa vừa nói chuyện đủ thứ trên đời với em, chắc khoái cái giọng mang chất tự nhiên của em mà làm mình hứng chí, vừa matxa đủ lực mà vừa 8 với em làm em thấy vui hẳn ra . Em maxa vừa xong thì đến màn thưa giản, lần đầu tiên em được đi phòng thường mà thấy được nguyên cặp vú nguyên vẹn như thế cái áo cùng cái váy nó được thiết kế hay nhỉ. thế là được chạm vào và cảm giác mềm mềm , mịn màng của v1, như thói quen, đôi tay trườn xuống khám phá các vòng còn lại thì bỗng bị dừng lại ở V3 của em, nó đã làm sao ấy , đang khám phá thì 2 hòn bi của em như muốn thay đổi vị trí khi đôi môi cùng chiếc lưỡi của em sau màn lượn lờ thì tiến tới 2 bé , cảm giác được em chăm sóc baby thiệt đã, kỹ thuật miệng của em làm cho em chỉ muốn buôn em ra để nằm hưởng thức. và cuối cùng em out trong sung sướng.
sau màn maxa khỏe lẫn mệt thì em đi rữa tay ngậm nước để vệ sinh miệng. vào quay vào tâm sự với em. cảm giác như người yêu.
Vé 200k
Tip 400k cảm giác như đi phòng vip vậy.
locker 20k, giữ xe 10k.
Một ngày thiệt vui .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
19 mới hay cũ thế pác thớt

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Nghe rp mà thằng em nó sung quá. Vào để em chăm sóc tya.

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Đã Check e xong , khá ổn dù bé này nc khá nhôi mình thì ko thích , boss nhìn toàn mấy e lạ hoac

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Riêng một góc trời .... đúng nghĩa luôn. Êm thiệt.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
Nhớ em rồi, chắc chỉ đi phòng thường với em thôi, rồi hy vọng xuống thưa giản có thời gian tâm sự với em .