19 PA, cái giá phải trả

Lượt xem: 6,780

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Gumiho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/6/17
Chủ đề
1
5
2
36
0 ₿
Thời gian lâu ùi, mình có đi PA. Lúc đó chưa sang chủ. Lúc đi không thích vì gặp phải lò than trong phòng massage. Bé massage cho mình cứ kêu khổ, kể chuyện cuộc sống khó khăn, làm minh đi massage mà tuột cả MOD.
Gẩn đây biết cơ sở đổi chủ, đọc bài thấy số 8,9 được khen nhiều nên đi thử. Tiếc là lần mình đến lúc trưa thì 2 em kẹt khách. Thế là cho 50k locker kêu random
Random được em 19, mới vào làm lại. Em trước đây cũng thời gian dài làm massge Q1, sau nghĩ về mở quán cafe quê nhà, không lời nên lại lên đây làm tiếp việc cũ
Đánh giá:
Thuộc tuýp chịu chơi, khám phá được
Massage khỏe: ok, đủ bài, đủ khỏe. Có massge bằng túi thảo dược là tui thích 1
Massage thái : tuyệt, em không xài dầu mà xài phấn baby để massage. Em có cách massage rất đặc biệt, chỉ xài 2 núm để massge, nên nó tê đến quên lối về, v1 thuộc hệ cam lai bưởi, rất đẹp
Massage mệt: đúng mệt thật, em này đặc biệt nhất là lick ti, cảm giác rất tuyệt so với những nơi mình đã từng massage, có lục nhẹ nhàng có lúc lại manh bạo, kích thích vãi. Đường lưỡi thì toẹt vời ông mặt trời. Cứ rân râ hết lên. Nước nôi em ấy thì rất nhiều nhá, thật sự là quá nhiều. Hic, không biết em ấy cảm giác gì mà lần đó lại ra nhiều vậy.
Kết thúc cuộc vui, em ấy khuyến mãi 1 câu: lần đầu gặp anh nên em còn e ngại, nếu gặp lần sau em sẽ bù cho anh gấp đôi ~> lẽ nào là double shot
Thân hình khá chuẩn nhé, không phải kiểu mình dây cây cảnh nhưng rất có sức sống, có răng khểnh nên cười rất duyên
Chỉ là... mình không thích âm thanh em ấy phát ra mỗi khi cười thôi. Nhưng đến lúc thư giãn, cách em ấy làm khiến mình bỏ qua hết những điều không thích trước đó
Ps: đang hướng đến 18. Chở rp tiếp nha. Thân

• Like
Điểm cảm xúc: Tha'nh_that_tha and boycondon560

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình đi rồi nhưng thiệt là không có được report. Chắc là không có duyên đi mấy chỗ chỉ có phòng vip

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chắc không phải 19 ddcn cũ nhỉ? o_O

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Bác đi cảm thấy em nào làm tốt thì về rp chia sẽ cho ae đồng đạo. Bác đã gé PA chưa? Có nhiều số hot cho Bác lựa chọn. Tùy mỗi người mỗi Gu khác nhau. Tui lựa chọn số 12 PA vì pé làm tốt nhiệt tình và hợp Gu =))
Mong Bác tìm được pé cưng chiều ^^

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.