19 và 22

Lượt xem: 2,903

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thinh818

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/17
Chủ đề
1
10
3
38
0 ₿
Hôm qua dẫn thằng bạn chí thân đi giải ngố, vào mịnh gọi ngay 2 suất thái
cho locker 50k để em trai điều ngay 19 và 22 vì nghe đâu em 19 là best service còn 22 là núi đồi chập chùng nhất

Mình thì mập cao cở 1m7 thằng bạn thì ốm như cò ma cao hơn mình tý và mình chọn có điều hơi lộn vì em 22 qua lời thằng bạn kể là 1 con khủng long hehe. Thôi anh em xem review nhé vui lắm

19 mình review

face mình cho 7/10 dễ nhìn, mình cũng ít thèm nhìn mặt mấy em làm gì
em cao 1m50 thôi ng nhỏ nhỏ đầy đặn đã đã
v1 bt cho 6/10 (mình thích vếu to) vú em k săn nhưng k sệ nói chung tu nhiên, cho khám phá thoải mái
v2 có tý mở nhẹ cho 7/10
v3 cũng có tý mông gọi là có chop 6/10
v4 k khám phá nhưng em khá dễ chịu bác nào muốn khám phá chắc ok

em làm mát khỏe quá khỏe luôn đá nóng đấm bóp đủ bài, thích nhất chiu bẻ ngón tay, quá thoải mái
mát mệt: em là ddcn, em chăm sóc từ đầu tới chân bằng 2 trái đào của em, rồi bằng môi và lưỡi, em còn chăm sóc liếm khe mông, liếm đùi. nói chung em làm rất rất good, mình recommend mạnh anh em chọn em này nếu thích dc làm ông chủ :D. tỷ lệ HJ/BJ chắc là 2/8 hoặc 1/9 luôn. Em BJ cho mình gần ra em mới kéo ra lẹ :D ngoài ra em còn rên rất kích thích.
Gái miền tây, 24 tuổi nói chuyện dễ cưng lắm nha. Lưng có xăm mặt thiên thần ác quỷ. Em nói em thích trai bụng bự như mình hehe

22 thằng bạn review

Thằng này đó giờ toàn dc HJ thôi nên lần này dc BJ dc bú bình móc cua nên nó thích lắm.
Nói nói em này k đẹp lắm ... nên nó chấm 5/10 thôi, mà thằng bạn mình khó tính chứ mình nghĩ chắc cũng 6
V1 nó cham 8 9 luôn bự chà bá hơi xệ chắc do làm thái nhiều, nhưng mà bự dữ lắm
v2/v3 cũng đầy đặn do em nó đô con. nghe đâu 1m7 haha

mát khỏe: bạn mình nó tê tái từ tố tới giờ luôn, nói là sản khoái quá cả cơ thể thư giản
mát mệt: cái này nó kể mà mình ganh tỵ, em nó cho nằm bạn mình nằm trên luôn, rồi lấy chân nâng thằng bạn lên như ng lớn ưa chơi với con nít á. thằng bạn nói em này ẻm thèm cu nên BJ như chưa từng dc BJ. vừa BJ vừa cho núi đè. rồi cho bú bình, rồi cho nằm lên đùi tâm sự ru ngủ. Hic mình làm có 60p hơn đã ra thằng này 90p vẫn chưa thấy bóng dáng hehe

tóm lại thích làm sếp chọn 19
thích làm con, thích vú chọn 22 :D

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017, Tiamo and xpress

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Chúc mừng bác , số 22 đúng là được làm con , chăm sóc kỹ lắm kekeke

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
@thinh818 mừng pác ngon trym, nhất pác rồi còn gì, chịu like :rolleyes: hóng :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.