Tân Phú 2 shot ấm no cùng 68

Lượt xem: 1,149

allure vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
88
38
0 ₿
kinh tế dạo này đã khó khăn rồi mà gặp trời cứ mưa như vậy làm mấy thanh niên shipper như tụi tui lại khổ , ngồi trú mưa tại quán cafe không có gì làm tự dưng nhớ ra còn chuyến Massage chưa viết report tiện đang trú mưa nên ngồi viết luôn.
hôm tui đi là bé 68 bên harley , tui đi hỗm buổi trưa nên cơ sở còn chưa đông khách lắm , cũng may vào quẩy được bạn lễ tân tư vấn nhiệt tình cho bé 68 nên quốc luôn.
lên phòng ngồi bấm điện thoại đợi phòng xông nóng rồi vào xông luôn, ngồi tí là bé bước vào tâm lý nôn nức quá tui chạy ra chơi vs bé luôn vừa mới xông chưa tới 10p nữa kkk.
bé lấy khăn lau khô người rồi tui và bé lại chỗ ghế ngồi nói chuyện , vừa nói chuyện vừa được bé đấm bóp cho nữa cảm giác nó tới đâu luôn á các bác.

dô tới phấn tắm bé làm khá sạch sẽ , kĩ càng mọi chi tiết , thơm thơ từng khoảng trống luôn các bác , để cho bé tắm tay tui cứ mò mò đi tìm cặp dú cặp mông của bé , sờ nắn thoải mái mà kh lo bé nói gì. kiểu lâu ngày không được vuốt ve rồi nên bé vừa Hj bj vài nhịp là tui phọt mẹ shot đầu rồi

chuyển qua giường để bé đấm khỏe vài nhịp , bé làm đủ bài , lực còn chưa thấm lắm tui có bảo thì bé làm ok hơn, qua phần mệt bé hôn hít đảo đều quanh người , đi kèm những đường lưỡi lách léo , hôn tai click ti làm tui nhột nhột tới nái luôn các bác, thoa dầu nuru lên người em cùng với cặp dú trườn bò đi tới lui người tui , vừa ướt ướt vừa được sung sướng nữa má đúng là tới con cạc luôn . bé quay mông chuyển dô bài 69 , tay tui vừa móc và miệng vừa bú nữa làm bé rên từ a tới á luôn nha. hoa hợp với e dc 10p gì thôi là tui out nốt shot 2.

dứt cái vé onsen 2 giá 700 check code camapro còn 299
tip thì 700 bằng giá vé gốc nha 2 shot ấm no

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
551
262
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @allure vũ đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.