Gò Vấp 20 (hai mươi) cho đời thêm tươi

Lượt xem: 1,273

Shaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/4/22
Chủ đề
6
48
15
Tphcm
0 ₿
Câu chuyện tháng trước giờ mới kể

Sau 1 hồi gạ gẫm, mò mẫm, cưa cẩm bác quản lý bên ánh Dương, sẵn thì em cũng xin review luôn là bác này rất nhiệt tình, nói chuyện rất dễ mến và tư vấn model rất chuẩn với yêu cầu là “1 bé ko cần xinh, body không cần chuẩn nhưng chỉ tiêu là được làm tình như người yêu, hết”.

Từ Tân Phú dọt qua Dương Quảng Hàm thì khá là xa nhưng với tuyên bố của qly thì “xa nhưng đáng anh ơi”. Đáng hay không thì mời các bác tham khảo thử “cuộc chiến không khoan nhượng” dưới đây.

Vừa qua cổng ngoài bảo vệ chào 1 cách thân thiện, quản lý cũng bước ra khỏi quầy chào và bắt tay mình, phải nói là rất thân thiện. Thủ tục xong xuôi lên nhận phòng với gói Sexqueen.

Đánh giá csvc tại đây : khỏi bàn cãi chỉ 1 câu “tuyệt vời”. Thoáng mát sạch sẽ, bài trí rất phong cách. Điểm 10 cho chất lượng

Vào xông hơi tầm 15 phút bước ra thì vừa lúc em cũng vào phòng c và à “chào anh yêu” nghe là thấy đáng rồi nha. Cái nhìn đâu tiên dành cho bé cũng được gọi là tạm, bé nhỏ nhắn, tuy ko xinh nhưng dễ nhìn và rất dễ gần. Đang ngồi hút thuốc bé sà vào lòng mình ngồi, kéo 2 tay vòng qua ngực, kiểu như ép mình phải mân mê 2 bầu ngực, ôi mẹ ơi hàng real thật sự ngon các bác à, cam sành loại 1 nhá. Xoa bóp 1 hồi thì bé lột phăng cái yếm quăng ra giường. Mọi thứ diễn ra từ từ không quá gấp gáp, và bé trườn cặp ngực lên đùi lên mình, cái lưỡi bé làm việc cật lực cứ cháo lưỡi, đá ti, nút tai bà mẹ sướng ko chịu được. Bé dạo đầu phải nói là ko muốn đi tắm luôn, và thật sự vậy, bé kêu nhổng mông lên bé chụt chụt cái “hoa thị” nó sướng thôi rồi, xong xuôi bé hỏi, anh có muốn hôn của em ko, mình OK thì bé đứng lên ghế trong khi mình vẫn ngồi. Cái cảm giác ngừa mặt hả họng cạp thì ôi thôi nó thú tính khó cưỡng. Bé rên rất có tâm, chứ ko giả tạo. Tại đây cũng lắm trò rồi nhưng chưa tắm mà nói nhiều quá các bác xì mẹ thì còn gì mà bơm hơi. Đánh giá sự nhiệt tình : 10/10 không chỗ nào có, không bé nào bằng.

Sướng nãy giờ rồi, nhưng chỉ là dạo đầu chứ chưa vào hiệp nhá. Bé hỏi anh tắm không, mình nói tắm chứ, anh mới đi làm về mà, ko thơm tho sao làm thoải mái. Bé nói 1 câu, anh ko thích tắm vẫn làm được mà, vì em thích mùi đàn ông. Ko biết là bé nói thiệt hay chỉ nói theo kiểu chiều khách nhưng mình lịch sự vẫn phải tắm. Bé tắm rất sạch sẽ, tắm như nào thì như mấy bác hay nói mẹ tắm con ý. Đánh giá : vẫn điểm 10 cho chất lượng.

Và rồi chuyện gì đến cũng đến, bé trườn khắp người, liếm láp khắp cơ thể, cái âm thanh chụt chụt nó mới hứng làm sao, cũng vẫn chiêu thức đổi kiểu liên tục từ nằm bồn, ngồi thành bồn, hả họng hứng mưa, cắm đầu đón bão đủ hết, khi mệt rồi thì bé chốt “anh đã chưa em bj cho anh lên đỉnh nhé, mình OK, và thật sự ko thể sướng hơn được nữa vì đã chịu đựng gần 1 tiếng đồng hồ còn gì. Phụt …. Ù má ơi chắc đầy cả mồm em, và điều mà mình đánh giá cao ở em là chỗ này : bé ngậm tinh và bước ra bồn nhả nhẹ nhàng rồi súc miệng chứ ko phải kiểu phun phèo phèo như kiểu ăn trúng trứng vịt ung. Xong bé trở lại dắt mình ra bồn lau khô và bước ra giường. Đánh giá bé rất nhã nhặn lễ phép đúng như người yêu. Mỗi hành động bé đều hỏi, đều xin phép rồi mới làm. Đánh giá giải đoạn 1 trên cả tuyệt vời : 10/10

Massa khỏe thì thật sự tuyệt mà hầu như chưa bé nào ở bất kỳ cơ sở nào làm đủ bài, từ bẽ xương, vặn cốt, tréo lưng gập cổ. Thật sự như đi massa trị liệu chứ không điêu nhá. Lại phải chốt đánh giá cho bé 10/10 ở khâu này.

Tiếp theo thì các bác cũng hiểu chuyện gì sẽ tiếp diễn rồi. Làm gì làm chứ cái kiểu nằm ngữa hả họng được bé đút chim vào mồm thì mình vẫn cứ thích, cạp cả buổi trời bé rên như kiểu bị tra tấn. Cái lưỡi bé gần như ko chừa chỗ nào trên cơ thể, từ ngón tay, ngón chân, trán, cổ, vú, mông,….. thôi thôi đếu nói nữa, vừa vào phím review mà con cu nó giật giật mẹ nó rồi nên thôi chấm chấm chấm …… phọt lần 2 và vào tắm lại. Đánh giá : ủa nếu chấm 11/10 thì có hợp lệ không nhỉ.

Bonus : tắm xong ra bé kêu nằm massa đầu cho tỉnh táo rồi ngồi ôm nhau nói chuyện chờ hết giờ thì về.

Đánh giá chung về bé 20 đỉnh của đỉnh :
Face : 7/10
Body : 8/10
V1 : 10/10
V2 : 7/10
V3 : 8/10
V4 : 8/10 nước nôi đầy đủ chỉ là bé cạo trụi lũi mình không thích lắm, chim nhỏ nhắn xinh xinh như gái teen chứ ko thừ lừ nhá.
Csvc : 10/10
Dv tư vấn : 10/10
Dv đón tiếp : 10/10
Dv tiếp viên : 11/10 nhá nhá nhá. Tuyên bố sẽ còn ghé lại thăm 20, tình yêu của tôi.
Thiệt hại : quan điểm của mình đã chơi thì tiền ko phải là quan trọng mà là đáng hay không. Và đây là câu trả lời cho lời của quản lý ở trên “xa mà đáng anh ơi”

Cảm ơn Ánh Dương, cảm ơn bé 20.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
968
455
0 ₿
Anh Dương xin chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và dành thời gian trải nghiệm dịch vụ….
Chúc anh nhiều sk và thành công!