21 cho ae trải nghiệm

Lượt xem: 1,200

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Nhận được code free do may mắn nên cũng mong muốn đóng góp chia sẽ 1 ít trải nghiệm cho ae tham gia cuộc vui...chọn lựa cho phù hợp
Dubai bình tân
Đap vào mắt mình là mới đẹp sạch sẽ...có hầm để xe như ks...chạy cái vù vào hầm...
Lên lể tân..mình đặt trước nói 21 có sẵn qua hotline và số 21 hỏi do hotline giới thiệu..
vô tới báo bận nữa tiếng nữa(wtf)...hơi bực bội xíu...nhưng tính mình cũng nguội nên thôi...có giới thiệu e 19 có sẵn đi thử những...cái gì mình đã chọn thì phải theo đuổi tới cùng 21 ơi a đợi e nhé
Gòi a lễ tân mời vô phòng mình lơ ngớ chưa định hình được vừa lễ tân vừa locker hay sao chứ k cũng rút 20k gòi...
Cvsc sạch đẹp phòng to...mọi thứ điều mới nên k có gì phàn nàn kể cả người khó tính
Xong hơi cũng hơi lâu phòng xông hơi lâu bước ra bé 21 đợi mình từ lúc nào k biết...thằng nhỏ bắt đầu khó chịu vì cái váy của ẻm gòi mặc như k mặc vậy ah...
E bắt đầu lau khô cho mình gòi tắm táp sạch sẽ chuẩn bị cho công tác hành xử...e chú trọng thằng nhỏ hơn thằng lớn vì chắc có lẽ thằng nhỏ sẽ dễ bắt nạt hơn
Công đoạn chính bắt đầu...e đấm tốt mạnh...nhưng k có lực lắm (vì mình hay đi ms khoẻ) nhưng cũng đủ bài rắc rắc kinh mạch đã thông từ trên xuống dưới...chỉ có 1 chổ Dư ra chưa thông nên chưa đã.☺️
E bắt đầu tuột váy cởi bra ra chỉ còn lại mỗi quần chip...bắt đầu cho thưởng thức đặc sản thái chà...chà tới chà lui chà xui chà ngược như con ông chăm chỉ tìm k sót mọi ngóc nào...còn mình thì như con cá sau khi gắp hết thịt của mặt này gòi thì cũng phải lật qua...vẫn kiên trì chà để tìm ra chổ chưa đã e bônuos thêm đường luõi để rà cho nhanh...cuối cùng cũng rà đúng địa chỉ....bắt đầu tìm hiểu nguyên nhân tại sao chưa thông chưa đã..(cái này ae tự trải nghiệm)...sau khi tìm hiểu Xong e để đó lát xử tiếp...e thoải mái ôm mình như người tình...thoải mái cho khám phá mọi vùng miền tổ quốc..kèm chút âm thanh cho bớt đơn điệu..chợt nhớ lại lời hẹn với thằng nhỏ e bắt đầu tham nó lần nữa và lần này nó đã khóc nức nở trong sung sướng
Kết thúc chuyện tình 2 người lạ gặp nhau...e tắm lại lần nữa còn dư thời gian nên mình ngồi trò chuyện xíu cho lạ thành quen
Sbd 21 cho ai cần...người miền tây ngọt ngào dễ thương..face teen..
V1 hệ cam cho ai thích nâng niu
V2 gọn
V3 to tròn
V4 k check ki
Lócker k tip do mình đang lớ ngớ k biết phải ko
Giữ xe 10k
Tip 500k theo mặt bằng chung

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.