Q.1 218 ACE: baby, kute, dâm ngầm lắm nha

Lượt xem: 996

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
45
0 ₿
Dạo này thấy ACE được nhiều anh em khen quá, nay nhận được tiền thưởng tết, quyết định đến ACE làm cái xả cuối năm. Sau khi tan ca phi con chiến mã đến ngay và luôn, tại quầy lễ tân mình được hướng dẫn rất tận tình. Mình book ngay vé onsen và chọn được số 218, face baby nhìn cưng quá. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra ghế ngồi uống nước, trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng, ấn tượng khá hoành tráng, sang trọng, nhìn bộ ghế ở sãnh thật là đẳng cấp, vô tình ngồi thấy mấy bé bên nhà hàng vô ca, nhìn body đã thật, sau chuyến này chắc tập hợp anh em làm chuyến karaoke tại đây. Tầm khoảng 10 phút thì mình được mời lên phòng, mình thay đồ xông hơi được 5 phút sau bé bước vào, một khuôn mặt baby , và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến mình phải luôn tò mò muốn khám phá, nhìn ebs qua tấm kính xông hơi lòng không kiềm chế được phi ra gặp bé.

Ngồi tâm sự với bé một chút, thì được biết bé sinh 2k1, da trắng, nói chuyện cũng vui vẻ, rồi bé dẫn mình qua bồn tắm.

Bé tắm rất kỹ, từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ. Bé cũng nhẹ nhàng nâng niu thằng nhỏ của mình, rồi bj lấy bj để, đá trứng cút, và mình cũng khám phá cô bé ấy, nước nôi khá ướt, khít, và bé cũng tăng tốc độ bj lên rồi mình cũng out trong bồn, bé vắt hầu như ko xót vọt nào, rửa lại rồi ra giường phục hồi sức khỏe.

Ms Khỏe : Bé làm cũng đủ bài bản, mình không quan tâm bài này lắm
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến mình càng mê mệt hơn . Thằng em mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả bưởi đập thẳng vào mặt muốn nát cái mặt. Bé tiếp tục dùng cặp bưởi đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Mình cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của mình . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ. Mình thì tranh thủ khám phá đồi núi và sông suối. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên mình dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng

Face: nhìn xinh, baby, nét dâm dâm
V1 : vừa đủ to, bóp sướng tay
V2 : eo thon
V3 : to, săn chắc vỗ nghe bạch bạch.
V4 : nước nôi đầy đủ, khít

Tic : 1200k giảm còn 960K (code camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
da cảm ơn a trai đã ghé thăm bé kưng ạ , ACE rất hân hạnh được đón tiếp a lần sau ạ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác review bé 218 thấy mlem quá nha đặc biệt bờ mông của bé nó :2onion35::2onion35:

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
đù bé 218 cũng ngon dữ ta mà gu tui mấy bé dú bự mới chịu à :2onion2:

megumi

Binh Nhì