#22 PA relax: thứ 6 máu dồn về trym

Lượt xem: 1,887

tripleshot

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
9
4
38
0 ₿
chào các ae,

dc mod @Rubi ưu ái tặng 1 code VIP Thái PA relax. Ngay thứ 6 cuối tuần quá thuận lợi, lại cần xả stress kèm xả lũ triều cường sắp tràn bờ bi, mình phóng xe tới cơ sở ngay khi xong việc.

Khi check in thì nghe tin sét đánh ngang trym khi bé KTV số 10 dc chỉ định vừa phải đi truyền nước biển do kiệt sức. Tội nghiệp quá mình nói thôi đi random cũng dc, e nào cũng xinh nghe tiếng PA lâu rồi :). Xong ra uống nước ngồi chờ khoảng 5’ thì dc chú locker dẫn lên lầu....

Ngồi trong căn phòng khá rộng kèm tiếng nhạc du dương thôi đã phê rồi thì nghe tiếng gõ của cộc...cộc...em #22 xuất hiện ấn tượng là giọng nói e khá mạnh mẽ & vòng 1 cỡ cam Mỹ trở lên. Em hỏi han chút xíu xong mình nói a ko xông thế là em kêu vào tắm heo luôn. Em tắm kỹ, gội đầu chà lưng ko quên bóp thằng nhỏ mình ngóc ngóc đầu lên mấy lần :) Xong lên giường em chà Thái, cặp cam Mỹ đi tới đâu phê tới đó. Em thổi lỗ tai, liếm khắp lưng kèm tiếng rên khe khẽ kích thích vô cùng. Bất ngờ em kêu mình nhấc mông lên lập tức em ngậm ngay 2 hòn ngọc kê :)) tay ko quên xoa vuốt đầu thằng đệ mình làm suýt phọt :). Tiếp theo e lật ngửa mình lên bắt đầu dc thưởng thức món bánh mì kẹp xúc xích. Dc vài phút chịu hết nổi mình out trong sảng khoái...

Đánh giá face 6d, V1 7d V2 7d V3-4 mình chủ yếu nằm thư giãn chứ ko khám phá nhiều.

Xong 1 buổi chiều cuối tuần mãn nguyện, điệp vụ đã hoàn thành. Tks mod @Rubi 1 lần nữa vì đã tài trợ VIP code.

Chúc ae cuối tuần vui vẻ nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu, Alex and Hibicus

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138