28 Đại Nam - "Nàng thơ" khiến "lãng tử" tái xuất giang hồ ^ ^

Lượt xem: 31,199

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Bác viết dài có vẻ hay nhưng ko có dấu nên làm biếng đọc :D

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320 and hoainam

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Waaaaa, tại hạ thật vinh hạnh được gặp 1 cao thủ kiếm hiệp lẫn tiên hiệp, ngưỡng mộ đại hiệp quá. Tầm Tần Ký tại hạ mới coi phim ah, chưa đọc, để bữa nào đọc thử. Bữa nào cafe 0 bác, để tại hạ trau dồi thêm về kiến thức kiếm hiệp :)

Đa tạ bác đã chia sẻ về em 41, 33 Fes và 60 Đệ Nhất, có dịp tại hạ sẽ thử, nhất là 60 Đệ Nhất, nghe danh đã lâu dự định sẽ diện kiến trong thời gian gần. PA Relax thì bác thử cô nương 02 đi (cựu binh 28 Boss) đó, vui tính, nhí nhảnh, chiều chuộng thoải mái, bác sẽ hài lòng.

Ý bác là HTGĐ Lê Vy Bùi Thị Xuân phải 0 ạ? Tại hạ chưa đi bao giờ, bác chia sẻ thông tin tic, tip và tên của em đẹp đẹp với. Tại hạ ưu tiên face đẹp nha, đa tạ bác trước ;)

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
0 sao đâu các bác, tại hạ đọc hiểu mà.

Bác @vcuong dùng máy tính lên diễn đàn, xài unikey thì gõ dấu bình thường, trên đtdđ cũng gõ dấu được đó bác, bác thử xem.

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Bác thật siêng quá, không dấu mà c4ung chịu khó đọc!. Xin có lời khen ạ ;)

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿

Minh` Xai` Vi Tinh cho cong^ viec^. Unikey no hay lam can tro minh` la`m viet nen khong^ co` install, thuong+` may^' web Co`' ho^~ tro+. thi` minh` Viet^' duoc.

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿

Le Vy Duong Bui Thi Xuan Quan 1. Em rat^' cao va` mat xin, minh` cung chua+ co' dip nhi`n ki~ vi` vao` do' massage dau^` ma chua co time de^~ keu em massage khoe dan hoang`. Em do' cung~ thich doc sach' lam. Minh` vao` ngoai' tai va` thay^' co be' xinh xinh ngoi^` doc sach' nen^ an^' tuong+. lan^` sau vo^ thay^' em ban^. ao' khac' may^' em ao' do~ tuong+~ khach dep. nao` vo^ lam` toc'^ khong^ day^' chu'.
Be' ten Mi. Nhung+ o+~ day cung~ co' be' khac' ten^ tren^ fb la Mimi gi` do' nen^ lam*' luc' co' nguoi+` keu^ lam^`. Vao` thi` Keu^ Mi thich' doc sach' vay^.
Lat' minh` qua Massage ngam*' em no' cho ki~ ne`.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Lê Vy đường Bùi Thị Xuân Quận 1. Em rất cao và mặt xinh,mình cũng chưa có dịp nhìn kỹ vì vào đó massage đầu mà chưa có thời gian để kêu em massage khỏe đàng hoàng. Em đó cũng thích đọc sách lắm. Mình vào ngoái tai và thấy bé xinh xinh ngồi đọc sách nên ấn tượng lần sau vô thấy em bận áo khác mấy em áo đỏ tưởng khách đẹp nào vô làm tóc không đấy chứ.
Bé tên Mi nhưng ở đây cũng có bé khác tên trên FB là Mimi gì đó nên lắm lúc có người kêu lầm. vào thì kêu Mi thích đọc sách vậy.
Lát mình qua massage ngắm em nó cho kĩ nè. .

@KaChiuSoa hân hạnh tài trợ chương trình viết tiếng việt có dấu. Bác @vcuong viết ko dấu bình thường còn dễ đọc hơn teen code đó bác :eek:

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Toi^' nay toi^ di DC bar o Quan 1 luc' 11pm. Anh em nao` Co' duyen^ doc. va` co' dip. di thi` goi. toi^.
01283507140, ten^ Cuong+`
Toi^ co' gui~ chai ruou. o do' vao` do' toi^ va` mot^. ong^ ban.cung~ khong^ uong^' gi`. da so^' vo^ ngam*' hot girl roi^` nc tan' doc^' (Bo 300-500k) thi` phai~.
Toi^ thay^' bar nay` nhieu^` hot girl lam*'.
Ruou+. co' san^~ roi^` nuoc+' pha va` trai' cay voi+' bo boi^` ban` nay` no. toi^ se~ lo. Ai di thi` bo co^ em may^' ong^ chon. thoi^.

• Like

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Đa tạ bác vcuong đã cung cấp thông tin và bác Soa đã phiên dịch nha :) :) Bác Cường làm tại hạ thổn thức muốn thử Lê Vy quá ^ ^
Mi và Mimi ơi, tại hạ đang mơ thấy các nàng ở nơi xa lắm =)))))

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tiếc quá, hôm qua tại hạ có kèo khác, về hơi mệt nên ngủ sớm, 0 là ra ngồi chơi với bác rùi, để bữa nào có dịp sẽ cf đàm đạo với bác vậy, hẹn bác 1 ngày 0 xa ;)

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿

Toi qua di DC gap duoc em cung hot lam. Trong day co vai co duoc thay la hot girl day. Ko biet sau khi tay trang van con 8-9 diem ko thoi.
con Le Duy voi Le Uyen la cung 1 chu. Cho nay toan Viet Kieu, nen gia' hoi dac. Mass khong thi Phong la 200-300 (vip de rieng va tro chuyen) va tip thi 300+ toi thuong tip 500 nen ko biet tip 300 may em co noi gi ko. Chi duoc ngam' ko duoc so mo'. Suong con mat thoi, massage va di da' khong a.

Sửa lần cuối:

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Waaa nghe bác mô tả thấy ham quá, cơ mà giá bên đó hơi cao, tại hạ tài hèn sức mọn 0 biết đủ sức đi 0 nữa, chắc bữa nào dzô mánh, lúa về làng nhiều tí mới dám thử bác ơi. Tại hạ mê hot girl nhưng có 1 số cái phải cân nhắc ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Hôm qua đã thử em 28, mặc dù chờ đợi hơi lâu nhưng kết quả thì rất hài lòng. Nhìn em có nét hao hao giống Triệu Vy ...

• Like

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Hahaha tại hạ đã rp là 0 sai bao giờ. Hôm qua bác đi mấy giờ vậy, nếu mà ban đêm thì coi chừng là chờ........tại hạ đó nha =))))))))

Sửa lần cuối:

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Đi nhiều chỗ lắm bác. Nghe chỗ nào có em xinh, service tốt thì tới thôi. ĐN thì khỏi phải bàn rồi.

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.