30 Thành Tài da trắng zâm zâm cô nương

Lượt xem: 19,140

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Dạo ni đi những chổ vòng vòng quận 1 3 5 10 hoài cũng chán nên muốn đi chổ nào xa chút đổi gió,lên forum ngó qua ngó lại quyết định đi qua Thành Tài,vô vấn đề chính lun.
Tic phòng thường,được dắt lên lầu,phải nói đường đi trùng trùng điệp điệp lặn lội xong đường thang bộ hình xoắn ốc mới tới địa điểm thay đồ,không gian khu dịch vụ khá rộng nhưng chổ thay đồ khiêm tốn hơi bị nhỏ,đứng vô 3 người là coi như hết nhúc nhích,được cái sạch sẽ. Cũng có xông khô,xông ướt khá mới,cũng có ngâm thủy lực với ngâm chân và cái view khung cảnh bên ngoài rất hoành tráng lệ và lãng mạng,tuy nhiên đi một mình nên không ngắm cảnh làm chi vì thấy lãng xẹt :) thường thôi :) đi xà quần chút rồi cũng xong,bay vô tắm,thay đồ,zô phòng. Một dãy phòng thường bên ngoài có mấy cây tre cây trúc che lại nhìn cũng phiêu bồng nhưng nên chọn phòng phía ngoài cùng vì nó khuất nhất :cool:

Học sinh số báo danh 3 chục.

Info : Body minhon, da trắng, mặt gian(zâm),môi đỏ như son(vì có thoa son mà),cao dưới m60.

Ser vít : Đặt điểm nhận dạng cô học sinh này là rất mê trai,ngôn tình rất ngọt và bén,đưa đường dẫn lối mê mị,đồng dâm nào yếu yếu là bị ngôn tình thu phục liền. Do có máu mê trai nên rất dê, lick ti,đá bi,lái cột điện Bj chỉ là chuyện nhỏ,học sinh khá giỏi nên tay nghề điêu luyện làm chưa tới 5p là out trong sung sướng,còn vài chiêu nham nhở hơn nữa,cần thì đi thám hiểm vì nói ra chả biết nói làm sao chứ tê tái con gà mái :cool: ngắn gọn thế thôi đồng zâm nào có ghé thăm học sinh nơi đây có thể góp thêm info :rolleyes:

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Quên info Tic 100k nếu có lấy code chỉ còn 70k .Lần sau là đi Vip xem học sinh này múa máy thêm gì nữa không :):)

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Đi thường mà cũng bj hả bác.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thanks bác @Trung Salem. Mới ghé thăm 30 của bác đây.
Chiều qua đã lấy đc code và ghé thần tài như đã nói trước. Có vài dòng rp lại cho ae thôi.
Csvc ok nhé vì là ks 8/10
Massage đủ bài ktv làm liên tục 45p luôn. Hơi yếu lực chút xíu (hình như e sợ tui đau nên ko có giám đấm mạnh hơn, hehe). Có đá nóng đầy đủ hết nha mọi người. (Có cảm nhận ở đây quản lý chặt ktv nên massage khoẻ rất là ok, ko có làm qua loa đâu)
Massage mệt ae cẩn thận với số 30 nhé. Rất là quậy, vào phòng cái thấy khách là nhào vào liền nha. Như tính ăn tươi nuốt sống luôn, hahaha. Bác nào thích nghịch nghịch, quậy quậy thì vào kiếm e 30 nhé (rất là zâm) Hj 30- bj70, chiều khách, bác nào vui tính chắc vào giỡn rần rần luôn... (mà t hơi ngại cái vụ này hahahah). Cho check hết 4 vòng. Các bác đi tự cảm nhận, t ko đánh giá cái vụ này của e, nói chung là chiều khách.
Tic Vip có code là 155. Tip tùy mỗi người thôi. Nói chung đc buổi tối xả stress, mệt rã rời, giờ mới rp cho ae đc.
Thanks 4 all.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
30 nấm lùn, nghịch, quậy, dâm.... nói chung là có đủ thói hư tật xấu đó bác. Care. Hahahahh. Chịu chơi nữa, check thoải mái nha. Chúc b vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and Electro

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Dâm hiệp nhanh tay thật, ddcn nói với tại hạ nếu mà làm người yêu là quần quật suốt ngày kakaka dù biết là giỡn nhưng nghe cũng phái :D

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.