30 Thành Tài

Lượt xem: 2,096

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Chào các bác, do có thời gian coing việc lu bu nên e ko cập nhật tin tức nóng hổi từ các huynh đệ liên tục gửi về, vì vậy thông tin em bị đứt đoạn, nên em mạo muội lập topic này để hỏi anh em ít thoing tin, Thành Tài dính phốt gì mà em ko thấy rp nữa, bé 30 bên Thành Tài , em đi em cũng quen nên muốn gặp lại mà ko biết e nó còn làm ở Thành Tài ko
Chân thành cám ơn quí huynh đệ

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác đi quen 30 là đi đc nhiêu lần. Thái độ em thế nào (công nghiệp, vòi vĩnh, ... Hay sao) theo đánh giá cá nhân bác ra sao, nếu bác cảm thấy ok thì cứ quay lại thôi. Còn mình đã từng đi thành tài rồi nhưng thấy ko ổn nên rút thôi. Mỗi người một khác mà

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Em đi 30 này 4 lần r bác, lần đầu gặp cũng rất vui vẻ, lần sau gặp càng nhiệt tình hơn, em đc mát xa đầu bằng bưởi nữa mà, em này vui tính, đặc biệt là ddcn, đấm bóp cũng đủ bài, có đi đá nóng, vui vẻ lắm, đi mấy lần mà ngại xin info, giờ ko thấy mấy bác rp Thành Tài, ko biết là dính phốt gì, nếu bác nào có info em nó thì cho em xin, còn ko chắc phải thám hiểm lại từ đầu, mà ngại là ko biết em còn làm ko đó mà

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Mình cũng đã đi 30 rồi. 1 lần rồi thôi . Bác cứ vào thẳng quầy hỏi xem em 30 còn làm hay không thôi mà, nếu còn thì lấy vé thôi. Có lẽ 30 hợp vs bác hơn tui.